Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaad mabaka meusi

Discussion in 'JF Doctor' started by NTINGINYA, Jun 17, 2012.

  1. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima yenu wakuu nasumbuliwa na kukerwa sana na hili jambo nimkuwa nikipata na weusi kwenye makwapa na katikati ya mapja kitu hiki kinaninyima raha. najisugua sana napooga lakini hakuna mabadiliko.kuna mtualinishauri kutumia dawa lakini sikupenda kwakuwa ni kemiko naomba kama kunadawa za kawaida zisizo na kemikali
     
  2. nilkarish

    nilkarish Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua baking soda yani sodium bicarbonate mix with lemon or water thn jipake after 15 min unaifuta, inaondoa harufu na weusi pia
     
  3. k

    kamili JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Muone dactari wa ngozi kabla ya kutumia dawa yoyote kwa sababu kuna watu wana melanin nyingi kwenye makwapa na mapajani yaani zile sehemu ambazo huwa hazikutani na mwanga wa jua na hivyo kuzifanya kuwa nyeusi kuliko sehemu zingine. Hivyo usije ukatumia dawa kumbe sababu ni hiyo.
     
  4. REX

    REX JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kwenye kwapa au kwenye mapaja unatumia aluminium based antiperspirants(deodorants) soma ingredients za vitu unavyotumia sehem hizo,then hayo ndio matokeo.haziwez kutoka kwa kusugua.ukiona kuna aluminium ni pm nitakusaidia lakim kama hazina aluminium hilo tatizo sijui.hatushauriwa kutumia deodorants zenye aluminium jaribu kutumia isiyo kuwa nazo.
     
  5. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi situmii deoddorants sina haru ya kwapa

     
  6. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Nilkarish unaweza nipa vipimo kiasigani nichanganye. baking soda ni ileinayo tumiwa kwenye kuumua unga wangano sio

     
  7. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ntafanya hivyo, ubarikiwe

     
  8. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimesikia kuwa kuna chumvi zinauzwa kariakoo maalumu kwa kutuo weusi huo katika maeneo hayo
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Products nyingi madukani zina kemikali.
    Ila ukitaka tumia skin lightening cream au lotion yoyote yenye hydroquinone 2%.
    Mfano Rico wana sabuni, cream na lotion hizi zimenisaidia nami nilikuwa na tatizo hilo.


     
  10. nilkarish

    nilkarish Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana inayotumika kuumua unga ni baking powder , but some people wanatumia hii pia, ila baking soda is the best. huwa inatumika kuivisha maharage nadhani.. kipimo cha makisio tu mfano kijiko kimoja cha chakula
     
  11. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sistar nitafatilia ubarikiwe

     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jaribu alafu ulete ushuhuda ili na mimi nitumie
     
  13. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kutumia deodorants haimaanishi wewe lazima uwe una harufu mbaya ya kwapa,deodotants inaweza kutumika kutengeneza harufu nzuri ya kwapa yaani liwe linanukia,na hii concept wanayo watu wengi sana wanafikiri hata watu wanao paka Perfumes ni watu wenye harufu mbaya,hii sio kweli kabisa ni kuwa wengi wanapenda kunukia manukato mazuri na sio kwamba wana harufu mbaya.
     
  14. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ntaleta mkuu nishaanza kutumia leo nisiku ya pili nangoja kuona matokeo

     
  15. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sijamanisha kuwa kila atumiae anaharufu mbaya la hasha ispokuwa kwa muono wangu sipendi kutumia kitu abacho si chalazima kwangu pia nikitumia uturi unatosha kabisa kuniweka katika haliya mnuso mzuri, pia napenda kujiepusha na vitu vyenye kemikali ispokuwa panapokuwa na ulazima wa kutumia hayo madude yameshanganywa na mambo mengi tusiyo yajua, mfano kua rangi za midomo wanatumia wakezetu na akina mama na akinadada mchanganyo wake ni kutokana na magovi yanyo tairiwa watu lakini watu hawafaham wanatumia bila ridhaa. tuepuke vitu visvyo vyalazima


     
  16. M

    MBOMBO Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuongezea apa, hii baking soda kiswahili wanaiita MAGADI SODA au kifupi magadi... Ni meupe kwa rangi , yakiwa yamesagwa yanaonekana kama mchanga, na yanapatikana kwa wingi Singida, Arusha, hata baadhi ya maeneo upareni-kilimanjaro
     
  17. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi NIlkarishi na Jf wote mlio toa mawazo na kuchangia natoa tarifa ya kuwa nimeanza kupata mabadiliko sasahivi nimepata unafuu ulewesi umeanza kupotea na mwako flani nashukuru members kwa ushauriwenu
     
  18. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaweza kuwa dalili ya kisukali hasa kama weusi huo upo na shingoni! Nenda kacheki sukari/insulin resistance! Pia check PCOS kama ww ni mdada!
    Kama siyo ya hivyo, basi tumia njia mbadala ya kunyoa nywele za makwapani na kinenani kwani hiyo pia inaweza kuwa chanzo! Vaa nguo inayopitisha hewa ya kutosha, pamba ni bora zaidi!

    Unaweza jiunga na jamaa wengine wenye tatizo kama lako kwa kubofya hapa:
    Top 5 Causes of Darkened Armpits
     
  19. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kasopa = Ntinginya ......mambo ya ID mbilimbili.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    yawezekana ikawa ni fungus wa kawaida...lazima kutumia dawa zanye chemical
     
Loading...