Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaaba jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ticha, Jul 1, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba kama kuna mtu anataarifa za
    Waliochaguliwa kujiunga na masters katika vyuo vifuatavyo kama bado basi yatatoka lini?
    1 UDSM
    2 OUT
    3 MZUMBE
    4 UDOM
     
Loading...