Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaadaa please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimbweka, Apr 27, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wakuu hesma yenu tafadhali,
    Nina laptop yangu imekataa kabisa kupokea internet service na sijui tatizo nini naomba mwenye utalaamu wa kutegua tatizo anisaidie tafadhali.

    Natanguliza shukrani
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naamini utapata msaada mkuu,ila jaribu kutoa maelezo kwa kina zaidi,na ni njia zip ulitumia ukashindwa....bdo maelezo yako hayajitoshelezi.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama alivyosema Hinx6 maelezo yako ni haba. Je, ni tatizo la siku zote au limeanza hivi karibuni?

    a) angalia kama drivers zipo (sijui unatumia OS gani); nenda kwa Device Manager hakikisha Network Adapters zipo kama ni Modem pia ziwepo
    b) kama ni tatizo la karibuni (yaani halikuwepo hapo mwanzo na uliweza ku-access internet) then fanya 'System restore'
    c) angalia hiyo source yako ya internet (mobile modem, wireless, cable, broadband whatever) just make sure the thingummy does work
     
  4. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    gurta is right,follow the procudures and u will be done with your problem
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu
    Tatizo halikuwepo na limeanza juzi jumanne
    Ngoja nijaribu hiyo system restore
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pia naomba unisaidie procedures za system restore ili niende nazo sambamba
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zima computer yako, wakati inawaka kabla ya kuload window press F8 itakuletea boot option, select boot in Safe Mode ikishawaka ingia na account ya admin itakuletea option ya kufanya restore then fuata maelekezo
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu ngoja niifanyie kazi
     
Loading...