Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada wenu waungwana katika hili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wakuchakachua, May 14, 2011.

  1. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kaka mmoja alikuwa akimfuatilia rafiki yangu (wote wanafanya kazi) ni kwa muda mrefu atlast dada akaamua kuanzisha mahusiano nae kama wiki tatu zimepita.

    Tatizo alilonielezea ni kuwa kaka kila akitoka ofisini lazima apitie bar na kunywa (monday to friday weekend ndo mziki na bar ni time table) kwa binafis yake hapendi hiyo tabia kwani hakuna muda wa yeye kukaaa na BF na kupanga the wayfoward to their life/relation(kama mnavyojua earlystage in relation zinavyokuwa) kwa kuwa akirudi kalewa huku day time ni kaz hawana muda wa kuongea.

    Kingine at the first week baada ya kukubali uhusiano aliandaa keki ya kumshukuru huyu mpenzi wake kwa kumpenda ie "just to say thanks for loving me" but huyu kaka hajamlete zawadi yoyote ile so anajisikia vibaya mno

    Amesha mueleza kuwa hizo bia za daily sio nzuri hata kwa afya yake ila ameendelea kunywa tu.
    Anaomba ushauri je amuache au aendelee maana kama ktk stage hiyo na kaka ndo anabehave hivyo ni bora kumuacha mapema kuepusha maumivu ya moyo wake au mnashauri nini ma great thinker????

    ILA anampenda tu na wish yake ajekuwa baba watoto
     
  2. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natanguliza shukrani zangu kwa michango yenu yenye busara na hekima.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi mnakosa cha kufikiria???????????/aghhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwambie aache upofu....
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we si useme tu kama ni wewe??

    kama kwa mda mrefu anamfuatilia inamaana alikuwa hajua (ulikuwa hujui) kama huyo boyfriend wako ni mnywaji????

    wewe ukitoa unategemea kurejezewa???? jifunze kutenda wema uende zako usingoje shukrani!! Aalaaah usiniudhi bure !!
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh its so silly....
    ni vyema usichangie kama ni crap kwako
    anyway thank too
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asnte kwa thoughts zako
    ila si mimi
     
  8. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i will
     
  9. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wote kwa majibu yenu
     
  10. O

    Ombeni Charles Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unataka tuwashauri nini wakati hao jamaa si wanandoa? Huyo mdada tayari ameshagundua tabia ya huyo mme wake mtarajiwa siyo nzuri, kajaribu kumshauri lakini bado hataki kubadirika, sasa hapa anachotaka ni nini tena? Mimi mwenyewe yameshanikuta kama ya huyo mdada. Mimi bado sijaowa, kuna binti nilitokea kumpenda kiasi kwamba huyu binti ndo niliona anafaa kuwa wife wangu, lakini baada ya kumchunguza tabia yake looo! Nilijuta kumfahamu. Nikagundua anatabia ambayo siipendi kabisa! ni mlevi, siyo mwaminifu, hana heshima kwa wazazi wake na majirani n.k kwa vile nilikuwa nampenda nikajaribu kumshauri ili ache hizo tabia lakini wapi! huyo dada ukimwona alivyoumbika huwezi ukaamini kama ana hizo tabia ama kweli uzuri wa m2 siyo sura! Sasa basi, kwa vile lengo langu kwa huyo mrembo ilikuwa kumwoa na tayari nimeshagundua huyo ninayetaka kumwoa hana sifa ninazozitaka, imebidi niachana naye japo nilikuwa ninapenda. Sasa wewe ni nini unachong'ang'ania? Si afadhali umewahi kujua tabia yake kabla hamjaoana? Acha king'ang'anizi!!!!!
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hata hilo nalo ushauriwe,basi tena!
     
  12. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli speaker inaonekana halihitaji ushauri ila mim ni rafiki tu na akamua kunishirikisha ila kwa sisi ladies unaweza mwambia mtu achan nae akahisi tofauti ila akipata ushauri kwa watu wasiomjua ni rahisi sana thts why nikamsaidia ku present hmu kwani na yeye ni member atasoma tu
     
  13. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Either way she was asking kwa kuwa ni maapema mno au ni sawa tu yey kufanya maamuzi ya kumuacha just to get various ideas.......
     
  14. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ushauri mzuri na unabusara
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwambie wa kufanya maamuzi sahihi ni sasa maana baadae mtatuletea tena Ooh! Mume mlevi sana ila nashindwa kuondoka wanangu watateseka and blah blah. Mwambie Its now or NEVER.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    wewe ni wakuchakachua au wakuchakachuliwa?
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Keki ya kumshukuru???? wanaume wetu w ibongo wengi hawajazoez mambo kama hayo na zawadi ndio kabisaaaa hivo nenda nae taratibu huku ukimwambia hupendi nini na unapenda nini mwisho kama anakupenda atabadilika
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gaga siku nyingine unaongeaga point!!!
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    teh teh teh eeeeeeeeeehh hitler!!!!!!!!!!!!!!! leo na ww umenena!!!
     
  20. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gaga u made this day thanks for your advice hope naye anasoma
    ubarikiwe
     
Loading...