Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaaada wafugaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bigjeff, Apr 13, 2011.

  1. b

    bigjeff Senior Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari wakuuu nilikuwa na wazo la kuleta INCUBATORS Used sijajua soko lake nyumbani likoje na pia ni mgeni kidogo wahi sector labda ningepata mawazomawili matatu ningeshukuru sana wakuu sina la zaidi asanteni.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    nakupongeza kwa wazo zuri la kuendeleza sekta ya ufugaji nyumbani...... nakupa moyo endelea mbele
     
  3. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa wazo lako, ni kweli sector hii inapanuka utapata soko ila kwanza utupe hint ya size/capacity, price na labda itatumia nini umeme au. Pia jaribu kupata informatio toka SIDO nao nilisikia wanazo wanauza kama walipata wateja au. Binafsi ningependa lakini baada ya muda fulani, ninarekebisha mambo mengine kidogo.
     
  4. b

    bigjeff Senior Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante sana
     
  5. b

    bigjeff Senior Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mdau nitafanya hivyo
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Soko lipo usiwe na wasiwasi..
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Toa specification na bei unayotarajia kuuza ikifika nchini, nami nitakuwa mteja mmojawapo. Ni kweli kuna jamaa wanatengeneza hapa nchini, lakini ni mpaka utoe order.
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :) bei,specifications
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Njoo uangalie locally made zinaendaje on the ground, ziko nyingi. Dsm kuna more than 4 fabricators ninao wajua+arusha+songea.................
     
  10. N

    Nguto JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mh!! Nakushauri ufanye utafiti kwanza kama kweli utapata soko. Watengenezaji wapo hapa hapa tz, watu wengine wanaleta za china sasa sijui. Labda ulete moja kwanza uangalie kama soko litakuwaje. Mimi mwenyewe ni mfugaji nahitaji ila muhimu pia specs zako uzitoe tuzijue.
     
  11. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Waweza kuwasiliana nami kwa e-mail: ekimasha@gmail.com ili nikupe "market intelligence" na watu watakao kusaidia kuingia katika soko. Kwa ufupi zipo hata za kutumia mafuta ya Taa na soko lipo ila watengenezaji ni Wahandisi na si watafuta masoko. Wanajua kuunda na kutengeneza hawajui kuuza wala kutafuta masoko.
     
Loading...