Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada wa mawazo ndungu zangu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaaa, Oct 15, 2011.

  1. k

    kaaa Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepigiwa simu na watu wa recruitment service wapo mwenge karibu na sheli moja vipi.Eti wameniambia nipeleke cv zangu jumatatu.Najiuliza wameipata wapi namba yangu?wanataka kuniuliza nini?maana mimi sijawahi hata kuomba kazi kwao?hawajaniambia nimeomba post gani na katika kampuni gani?Sio matapeli kweli?Msaada wajemeni:)
     
  2. z

    zilakina JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mhh...,we nenda kawasikilize halafu waulize maswali yako yote kwani waswahili wanasema kubali wito....Mungu akutangulia .
     
  3. k

    kaaa Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Ndugu yangu Zilakina.
     
  4. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda tu ila usiwape hela wala vyeti vyako orginal maana matapeli wengi
     
  5. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Angalia ndugu yangu icjekuta ni wale wachuna ngozi wameingia kwene system nyingine ya udanganyifu wakakutoa roho bure. Kwani ukifikiria kupata kaz kulivyo kugumu halafu unaitiwa kaz tu from no where na wewe hujaomba; ni hatari.
     
  6. k

    kaaa Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wakubwa kwa ushauri wenu:) Nitazingitatie vyote.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ujipange lazima ubebe silaha
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Freemason hao...ha ha ha ha ha ha ha
     
  9. S

    Sanga n. Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We nenda na hiyo CV ila wakikwambia uwape pesa hata 100 kataa.

    Lazaid kawaulize maswali utajua km ni matapeli au siyo.
    BY DA WAY WAKIKUAMBIA MKAKUTANE VICHOCHORONI KATAA.
    ALL THE BEST.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh magamba bwana mawazo yao yani ni huku tuu!!!!!!
    [​IMG]
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wapigie uwaulize. kama haupo comfortable usiendi. Ila kumbuka, kama ulitoa CV kwa recruitment service nyingine, huwa wanashare details zako, unless specified otherwise.
     
  12. k

    kaaa Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Ndugu zangu, nimepata mawazo mazuri sana ambayo sikuyategemea. Idumu jamii forums!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ulipowauliza walisemaje? Kwa nini unaenda kama hukuomba kazi. Wanaenda kukutumbukiza kwenye concentrated sulphuric acid, hutabakia hata mfupa, shauri yako we nenda uone.
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha njaa ya kazi wewe hao matapeli unayajua leo na ukienda huko watakuambia uwape pesa sasa kuwa makini sana. Kataa wala usiende wala nini wengine wanatumia dawa sana kuwaibia watu.
     
Loading...