Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada wa kutumia simu yangu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Maalim Jumar, Nov 30, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Salaam JF!
    Nmepewa simu ina manual ya France....aina ya Sumsung model S 5830 ina GPS na 3G naweka line inaniambia nitapiga simu za dharura tu.
    Sijui naifunguaje?
     
  2. E

    Elai Senior Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimewahi kusikia kuwa wazalishaji wa simu huzalisha simu tofautitofauti kutegemea na teknolojia ya mawasiliaono ya nchi husika.Kama ni kweli, inawezekana features zake hazikuundwa kwa ajili ya teknolojia iliyotumiwa hapo ulipo. Ninapita, tuwasubiri wataalamu.
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Jaribu kugoogle manual book yake unaweza ukapata njia ya kuifungua..
    Ngoja 2wasubili watalaam waje ku2juza
     
Loading...