Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada jinsi ya kuanzisha software company bongo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Nov 13, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    wakuu naomba kuuliza swali ?
    Mfano mtu anataka kuanzisha something like website ambayo itakuwa na software application yake kwa both PC na mobiles sawa je jinsi ya kupata leseni kwa biashara ya namna hii yaweza kugharimu kiasi gani??

    Je leseni ya kibiashara inachukua muda gani??


    Je apart leseni ya biashara ni process gani ambazo zinatakiwa zifuatwe mpaka kuweza kuifanya hii biashara na ikatambulika kama biashara halali??

    Naombeni msaada katika hili coz nimeshindwa kufuatilia coz niko mbali kidogo na bongo

    mdau afrika

    mdau, ughai
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    Kuwa na website hapo pana maelezo zaidi, kama vile je utakuwa na server yako mwenyewe? au utahitaji ISP a-host hiyo web yako katika server zake?
    Kuhusiana na usajili hilo ni suala la Brella, hao ndiyo wanahusika na usajili wa makampuni, kuhusu muda ni mara baada ya kukamilisha kuhakiki taarifa za hiyo kampuni kama ilivyoelekezwa katika form zao, japo suala hili hutawaliwa na urasimu zaidi ila nimeshau the specific time mentioned.
    Pia inategemea je unahitaji business name? au Limited comapany.
     
Loading...