Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaaada jamani nitapa presha nife buure na nyie mpo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Original Pastor, Jan 21, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WANA JF
    poleni na makujumu ya kila siku na maisha yalivyo tafu.

    Jamani naombeni msaaada kama kuna mtu anajua masuala ya TRA agent wangu ananizingua kila kukicha sasa gari lina mwezi na nusu lakini yeye hajali kitu. Sasa wakuu kama kunamtu anaijua sheria sawasawa ya TRA maana nilifika kutaka kubadilisha agent TRA wakakataa sasa anavyonidanganya na mipresha nilionayo ninaweza kufa siku si nzangu,Huku tulanguliwe kodi huku agent analeta za kuleta sasa nifanyje wakuu.
    Je nawezaje kumbadilisha? na kama ku log in DATA ameshafanya yeye sasa hapo ndio kazi ipo je naweza kwenda mwenyewe mimi ni pastor pia naweza kumtumia mke wangu ni mtumishi waSerikali Jamani Msaada. Kila siku ananidanganya mara PAD mara Bosi ,Mara Mtandao umegoma , Mara P-PAD bado, Mara kila kitu tayari gari kesho natoa sasa ushauri na document zote zipo clear mpaka TRA wanashangaa kwanini Jamaa anafanya hivi. ushauri au mnaniacha nife na Presha??
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S 39: Mmmhhh!!!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utakuwa uumpi posho vzuri anakutengenezea mazingira ya rushwa we unakuwa uelewi somo
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pale kuna rundo la rushwa, mimi gari nimetoa pale miezi 2 iliyopita ila hili la TRA/BANDARINI lapaswa kuwa ni janga la kitaifa.
    Pole kwa yanayokusibu ila subiri wadau watakupa njia bora hapa jamvini.
     
Loading...