Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaaada: BIT DEFENDER

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kasambalakk, Jun 11, 2011.

  1. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajamii jamani naomba msaada wenu wanandugu..leo nilikuwa napita pita kwenye website moja wamerank anti virus number moja ni bit defender na ya pili ni karspersky ambayo ndio natumia sasa kwa miaka zaidi ya minne...jamini sasa nakuja kwenu nataka msaada wa bit defender najua jamaa wapo vizuri sana lakni nujua apa nitapata msaada wa anti virus hio na keys zake coz wale jamaa wanatoa trial period ya siku 9....natanguliza shukrani zangu za dhati kwenu....rgds
     
Loading...