Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaa wa mawazo tafadhari.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dagaa, May 30, 2012.

  1. d

    dagaa Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    habari wanajamvini,

    mimi ni mke wa mtu ambaye nina mtoto mmoja, kuna kaka mmoja tulimiti muda mrefu kabla yahata mimi kukutana na mume wangu ila tulikuwa marafiki wa karibu sana, mpaka nikawa namfahamu gf wake, kipindi icho mi nilikua sina mtu sababu mpenzi wangu wa kwanza alifariki na ajari, ndo kukutana na huyu ambaye ni mume wangu miaka 3 iliyopita, kwa bahati mbaya yule rafiki yangu akaachana na gf mpaka sasa ana mtu kila anayempata hajatulia.
    katika muda wetu uo wa urafiki wetu siku moja alinitamkia akaniambia nakupenda, sikumjibu. tumekaa tena akarudia mi nikamwambia tofauti zetu ni dini nikamwambia naomba tuendelee kuwa marafiki na tusaidiane katika shida na raha.
    na ni mtu anayeheshimu ndoa yangu, na kila siku anasema mi nakuombea mema katika ndoa yako. ila nahisi ni kapepo kanaanza kuingia vichwani mwetu, kama miezi kadhaa ivi iliyopita anapenda sana kuniambia we ungekua mke wangu sema ulinikataa, na mimi siku izi nampenda na sa nyingine natamani kumhagi, ila najitaidi sana kutomit naye. na kila siku lazima anipigie sime mchana au mi nimpigie ndo muda tunaokuwa kazini, nami ni mda ambao nipo mbali na ume wangu. hapa jumamosi kanilazimisha nionane nae, naomba ushauri wa kujenga, nami sipendi kumkwaza mume wangu au kumsaliti na bado nampenda na kumweshimu kama mume wangu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama unampenda mumeo kama unavyosema sasa unatapatapa nini?
    Huijui shida hadi uipate shida na aisifuye mvua immemnyea.
     
  3. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TULIA MAMA KAMA UMEOLEWA..HAYO WAACHIE VIJANA SINGLE.IPO SIKU UTAJIKUTA UNAFANYA MAMBO YA AJABU NAE.UTASALITI NDOA YAKO.:israel::israel:
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama unampenda mume wako kuna ulazima gani wa kuendeleza urafiki na mtu ambae mnatamaniana??
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hadi ukaomba ushauri humu pepo limekukaba kweli...
    kimbia zinaaa wewe mama .....
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pata picha hizi!

    Umetoka naye, umemhug na labda kumkiss; then mkaishia kuDO not once mara za kuzidi tu.

    1. After months of kutenda zinaa; jamaa anaanza kuugua ndipo unapogundua kuwa ni muathirika. Imagine utakavyojilaani na kuilaani siku uliyokutana naye!
    2. Au mmeendelea, then mumeo kaja kugundua akakuacha. Kwenda kwa huyo jamaa anasema ana mchumba mwingine anataka kumuoa (believe me, hawezi kukuoa kwa kuwa anajua utamcheat kama unavyomcheat mumeo wa sasa)
    3. Au ukishaachana na mumeo na ukaolewa na huyu, anakuja kuwa bonge la abuser na player; unajuta unawish umrudie mumeo ambaye amepata mdada anayempenda na kumuheshimu.

    believe me mdogo wangu, sioni future scenerio nzuri hata moja, hivyo kupanga ni kuchagua. fuata raha/fun ya muda na uregrect the rest of ur life au learn to love and appreciate your humble husband.
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tokea pindi ulipoanza kuchat nae wakati wewe ni mke wa mtu, ndipo ulipoanza kulichimbia kaburi ndoa yako. Si busara kuwa na mawasiliano ya kimapenzi na mtu mwengine ngali wewe umeolewa.
    Cha kufanya kwanza mtaarifu mumeo kuhusu uwepo wa huyo kidudu mtu, japo ulikuwa best wake kabla hajakuoa na mushauriane nini cha kufanya, ila hii inategemea na mwanaume muelewa, kama si muelewa kaa kimya ila vunja mawasiliano na huyo kidudu mtu upesi uwezavyo.
    Mjali mumeo, mawazo ya kumpenda huyo mwanaume mwengine yatapotea.
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kuna ndoa kweli hapa?
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ukiolewa, oleka!
     
  10. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Kwa kuwa unadai kuwa kashetani kanawanyemelea chonde chonde fanya kila linalowezekana kuwa mbali na huyo kijana kwani mwisho wa siku mtaangukia katika uzinifu. Vilevile hii itakusaidia kujenga zaidi mahusiano yako na mumeo wa ndoa. Usipofanya hivyo nadhani hautakuwa na nia ya dhati ya kumpenda mumeo. Wasiwasi ni kwamba mumeo akija tambua mambo hayo hata kama ni mahusiano ya kawaida tu anaweza akaanza kubadilika tabia ama kuwa na wivu ulopindukia au kufanya jambo lolote linaloweza kuhatarisha maisha yenu ie. kuwa na marafiki wa kike kingono au hata kukudhuru wewe mwenyewe.

    Tambua kuwa Mungu amekupa mume mwema uwe naye katika maisha yako yote hapa duniani iwe ni kwa shida au kwa raha
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unataka ushauri mwema? Mbona umeshayamaliza mwenyewe. Huihitaji ushauri kwani mwenyew umeshatueleza kuwa unachotaka kukifanya sicho!
     
  12. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Heshimu ndoa yako mama usije kosa bara na pwani...tulia
     
  13. d

    dagaa Senior Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ndoa ipo ndugu, sema kashetani kasindwe
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulia na mume wako...Kumbuka maamuzi ulioamua, na Agano uliloamua kwa utashi wako kuliweka na huyo mumeo.
    Jiulize ingekuwa ni wewe huyo mume ungejisikia je? Au ni mume wako huyo ndio anafanya hivyo ungejisikia je?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    funga thread....ushauri wote huu hapa......hakuna zaidi......
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hicho kiranga unachokitafuta utakipata...
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaaani naona kabisa unajilulu kanumba mwenyewe embu mwambie mtatoka na mzee siku anayokutaka uwe nae.Halafu jaribu kuwa karibu na mume wako uwe hata unampiga wakati upo mbali naye manake ndo shetani anapopata nafasi ya wewe kumfikiria huyo.
     
  18. B

    Borro Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yaani jamani manamake bana duh shida tupu!!!!, kweli 'NO WOMAN NO CRY', angalia sasa mwanamke kama huyu eti fikiria ni mkeo, bora kuwa bachelor. Yaan hata haoni aibu kueleza kwa uwazi kabisa huo upuuzi wake, hapa ni full umalaya tu hakuna cha kuomba ushauri wala nini. Ok ushauri wangu ni kwamba hiyo j'mos nenda kwake ukiwa hujavaa ile soksi ya ****** ili iwe rahis kwake kuifikia hiyo pochi ya manyoa.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We ni malaya tu,mke wa mtu unaejìheshmu utakuaje na mazoea na wanaume wengne bana?
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni kama stori ya mbwa na chatu... pamoja na mbwa kujua kwamba atamezwa, bado atajipeleka kwa chatu tu.... very pathetic indeed
     
Loading...