Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaa wa ku UNINSTALL Avast Antivirus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kubingwa, Dec 23, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau nisaidieni kutoa avast kwenye laptop,nimeenda control panel kuliko programs sijaiona.Sijajua itakuwa wapi,msaada plse!


    Nawasilisha!
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    una uhakika umeinstall vizuri?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daaah kama umekwenda control panel ukaenda kwenye unistall programe haijaapper sijui location yake itakuwa iko wapi sasa?
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa avast antvirus kuna njia mbili kama haipo katika unstall prog na babo inaonekana inarun tumia setup ya avast kama unayo unakuwa kama unaistall halafu itakuletea option ya ku unstall thn game i'll be iver.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa aliazima laptop yangu kama miezi 3 hv,kuirudisha amefanya kama alivyofanya kama ya kwake,kafuta vitu muhimu vya kwangu na akaweka vya kwake pamoja na hiyo antivirus,yaani kimeo mkubwa natafuta hadi kichwa kinauma! thx
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka uwe na cd yake au ufanye kama alivokuelekeza Loook hapo juu..
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ka-delete kwenye registry
    1. Click Start
    2. Click Run
    3. Type REGEDIT
    4. Click OK
    5. The Registry Editor will now open
    6. Browse to the key containing the value you wish to modify. Click once to highlight the key.
    7. The values contained in the key will now appear in the right pane. Right-click the value you wish to modify.
    8. From the right-click menu, choose the action you wish to take: Modify; Modify Binary Data; Delete; or Rename.
    Kuwa makini usije uka-select folder/file tofauti itakula kwako....
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    download kafile kanaitwa avasti remover halafu ukarun inamaliza mchezo
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mtafute Sugu
     
  10. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkuu, nami nilikuwanayo hiyo nimefuata maelekezo yako nimefanikiwa kuiondoa, thanks so much.
     
  11. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtu anyehtaji msaada apewe na kama hwezi kmsaidia hyo mtu dont comment. Heb lcheck hili jamaa na comment yake, hapo lmejfanya lmekomesha... Hii ni Jamii Forum special for great thinkers na wengne wenye uwezo wa ktoa michango yao kwa hekima na busara.
     
Loading...