Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mruhusu bosi aseme mwanzo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Nov 21, 2010.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bosi mmoja na wafanyakazi wake walikuwa wanaenda kujipatia kinywaji na kupumzika kidogo baada ya kufanyakazi saa bila kupumzika. Njiani walikutana na Aladini akawapa ofa ya kila mmoja kuomba chochote anachotaka na kingetekelezwa. Ugomvi ukawa nani aanze kuomba, hatimaye akaanza mdogo kabisa:
    MFANYAKAZI MDOGO: Mimi naomba likizo la mwezi mmoja, niende Australia na kulipiwa gharama zote - Ombi lake lilikubaliwa na hapo hapo akajikuta yuko Australia.
    WA KATI: Mimi naomba likizo la mwaka mzima niende Brazili na gharama zote kulipiwa - Ombi lake naye lilikubaliwa ghafla akajikuta yuko Brazil.
    ALADINI: Na wewe unaomba nini?
    BOSI: Ninawataka hawa wapuuzi wawili ofisini sasa hivi tuendelee na kazi.

    Wote wakiwa ofisini wakalalamika - laitani tungelimwachia bosi yeye kwanza kuomba.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Usiku mwema, na mie ntaomba kesho niwe waziri wa vitoweo
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Halafu mie ntaomba mawaziri wote wafe (ukiwemo wewe) th! th! th!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Kwa kua miimi ndio bosi basi nasema nikukute kwa ofisi kesho teh teh teh
     
Loading...