Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrithi wa REGIA ni Cecilia Paresso

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 24, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakuu heshima kwenu sana.
    taarifa za uhakika nilizozipata ni kwamba mrithi wa Rejia anatoka karatu anaitwa Cecilia Pareso.nampongeza sana mpambanaji mpya.

    mwenye CV Yake aimwage hapa tafadhali.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanazidi kutudhihirishia kuwa hiki chama ni cha watu wa KASKAZINI!!!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naskia ni diwani huko wilayani karatu
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unataarifa za uhakika halafu unaombe ssis tukupe cv yake?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli mpe hongera.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pigia jibu msitari.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Toka huko umejiunga jana unakuja na habari ambayo tayari ishatolewa ufafanuzi.

    Na wewe nawe hamna kitu! kichwani kama avatar yako yenye nywele za kisogoni.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasikia dada huyu aliwahi kusababisha ugomvi wa kindoa na aliyekuwa mke wa zamani wa****** ambaye hivi sasa ni mbunge wa viti maalum, Rose Kamili.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Kweli Kufa Kufaana.
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wao waliomteua wanalidhika na CV yake sasa wewe ya nini?Kwa hiyo wewe haumini waliomchagua?
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280

    Kwa nini haukuuliza toka hicho chanzo chako cha uhakika kikupe cv ya huyo mtu?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Au Ndo namna ya kujihakikishia kuwa makoloni yanakuwa karibu mda wote
     
  13. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dk slaa atakuwa ana cv yake coz alipokuwa mbunge wa krt kpnd kile alikuwa akiishi pale kwao,dingi yake na cecilia ni swahiba a dr slaa!wenye cv yake atupe!
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wasifu wake mojwapo ni ukaribu wake usio wa kawaida kati yake na aliyekuwa mgombea urais aliyeshindwa na kusema kura zake zimechakachuliwa
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi nimetoa kile nilichonacho kama nawe una cha kutuongezea si vibaya wana JF tukamfahamu vizuri
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vyeo vya marafiki na undugu kumbe hata chadema viko maana tunaambiwa na kuaminishwa kuwa ni Jk tu ndiye anachagua watu wake wa karibu
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika vyama vya siasa hapa nchini suala la fairness ni kitu cha muhimu sana ikiwa ni pamoja na nafasi za uteuzi.

    Ni vizuri sana kwa vyama hivi vinavyojiimarisha viwe vinaepuka kasoro ndogo ndogo kama hizi ambazo tunazilalamikia kwenye magamba.
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    sheria za uchaguzi na uteuzi wa wabunge wa viti maalum unazifahamu? waombe wajf hapa watakupa nadhani utaridhika. Kwa kifupi tume ya uchaguzi ndiyo inapendekeza jina , linapelekwa ktk chama husika kupewa baraka.
     
  19. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mhh jf ni zaid ya habar
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wao waliomchagua wanafuata Cv iliyoandikwa tunahitaji CV ambayo haijaandikwa na inatoka kwa watu wanaomfahamu
     
Loading...