Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrithi wa Dr.Slaa Karatu amepatikana...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpaka Kieleweke, Aug 8, 2010.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Leo katika Jimbo la Karatu mrithi wa kiti cha Ubunge katika Jimbo hilo amechukua fomu kwa maandamano makubwa na kusindikizwa na wananchi wa mji wote wa Karatu.

    Huyu anaitwa Israel Yohana Natse. Alikuwa mkuu wa Jimbo KKKT ,Jimbo la Karatu .
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mpaka leo alikuwa kazini na hivyo kuchukua kwake fomu kutamfanya ajiuzulu kazi yake, wananchi wa Karatu ndio walimfuata na kumtaka yeye ndio awe mgombea wa kiti hicho.

    CCM hawataambulia chochote kwenye jimbo hilo , na hivyo mapambano dhidi ya ufisadi kuendelea.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Karatu is for Chadema!..Period!
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Good news, thanks
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Another good news kwa Chadema every little move counts
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jimbo na Halimashauri vitaendelea kuongozwa na CHADEMA , na hivyo wale wote ambao walikuwa na hofu eti Jimbo litapotea waodoe shaka .
    Ntawawekea wasifu wa huyu bwana punde .
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Asante tuwekee huo wasifu, wakati CCM wakiendelea kugombana na rushwa yao Chadema endeleeni kujipanga kwenye majimbo msihofu kuwakaribisha watakaoona wamechezewa rafu ndani ya CCM maana wote ni watanzania wanaopigania taifa lao la tanzania.
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Nasikia CCM wanataka kuwafanya Wananchi wa Karatu ni Vilaza sana kiasi cha Kuwaletea Mtu anayeitwa Dr. Wilberd Slaa ili eti wananchi wachanganyikiwe He he he Inabidi wananchi wa Karatu waiadhibu CCM kwa kuwadharau Kiasi cha kuwaona wao hawawezi Kutofautisha kati ya Dr. Wilbroad Slaa ( Mtetezi wa Wanyonge) na Dr. Wilberd Slaa
     
  9. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh....ametoka Padre anaingia Mchungaji!!
     
  10. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  11. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mmmh! Nahisi huyu sio mgeni jf amebadili jina tu! Ila tabia, sura mawazo ni yaleyale kazi unayo. Lile jina la mwanzo lilikuwa bovu! Hongera Good stratergy
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo CCM waliiba hadi basi wakakung'uta hadi za mifukoni bado hazikujaa mwisho wakakubali yaishe.
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hata angekuwa Sheikh,wanachohitaji wananchi wa Karatu ni uongozi bora.Mkiishiwa hoja mnakimbilia kwenye udini,na ndio maana kuna umuhimu mkubwa wa kuiondoa CCM sasa kwa vile katika desperation zenu za kung'ang'ania madaraka mko tayari kututumbukiza kwenye religious conflict.
     
  14. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    waamuzi ni wananchi wa karatu, na mpira siku zote ni dakika tisini
     
  15. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kama ni Mch na Mwl Natse, basi jimbo la Karatu litaendelea kuwa mikononi mwa CHADEMA. Huyu alishakuwa Mch wangu huko Machame-Lyamungo Kati kabla ya kwenda masomoni na kisha kuwa mkuu wa chuo Mwika Bible School. Kabla ya kuitwa kuchunga kondoo wa Bwana alikuwa mwalimu. Ni mtu makini sana sana asiyecheza na uchafu (Mr clean). Hamumunyi maneno linapokuja swala la kusema ukweli. Ana sifa nyingi za kuwa kiongozi.
     
  16. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo ndo mtu mwenye akili kuliko wote huko CCM aliyegundua hiyo mbinu!! Sijui picha wataifanyaje!!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tanzania is for chadema. nukta. huyo muisrael wa chadema anaonekana kuwa na mwanzo mzuri
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I like the name
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makamba ndiye alitoa wazo hilo la kutafuta mtu mwenye jina linalofanana na Slaa hata kama hana uwezo, wakampata Dr. Willibard Slaa hiyo ndiyo akili yao ya mwisho kulipata hilo jimbo, nasikia Makamba aliitwa gineus kwa kutoa wazo hilo.
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hizo ndo akili za opportunist MAKAMBA.
     
Loading...