Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Ngasa 'kucheza marekani'....

Discussion in 'Sports' started by The Boss, Mar 30, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu yeyote wa kuniambia
    ile taarifa kuwa Ngasa kafaulu majaribio
    huko maerekani
    na atakwenda January imeishia wapi?
    naona sasa ni April kama sikosei na Ngasa yupo tu Azam anaendelea...

    what happened?....
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu waTanzania utawaweza kwa maneno? Ngoja tusubiri wenye data zaidi watujuze.
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wachezaji wa soka la bongo ni wahapahapa
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ni vema wakala wake aseme ukweli, kwa maana tulisubiri sana kmwona mTz Ngasa akipiga soka USA, Hata kama hii imeshindikana nakutakia kila la kheri Ngasa na wachezaji wengine wa Kibongo. ila nidhani ni kitu muhimu ktk kukufikisha ktk malengo even more than matarajio yetu
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,583
    Trophy Points: 280
    Nadhani yuko kwenye mipango ya kuoa mke mwingine baada ya yule wa awali kushindwana.......ukumbuke kama Ngasa ni mtu wa maendeleo ya mpira basi mafanikio yake yalikuwa ni Uingereza maana Zola alimwambia arudi Tanzania ajenge stamina halafu atamchukuwa lakini kwa mshangao wa wengi aliporudi Bongo Priority yake ilikuwa ni kuoa mke. waache waendelee kuvuta bangi tu hawana future hawa wachezaji wetu nadhani mnakumbuka ya Haruna Moshi Boban.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [h=3]NAFASI YA NGASSA SEATTLE SOUNDERS YACHUKULIWA NA MKONGO - AAMBIWA AENDELEE KUSUBIRI.[/h]
    [​IMG]




    Hatma ya mchezaji wa kimataifa wa Tanzania na Azam FC Mrisho Ngassa kwenda kujiunga na timu ya Seattle Sounders imejulikana leo baada ya blog hii kuongea na Rahim Zamunda mmiliki wa African Lyon na mtu aliyehusika kwa kiasi kikubwa kufanikisha Ngassa kwenda kufanya majaribio nchini Marekani mwaka Uliopita

    [​IMG]
    "Ni kweli Ngassa hakuweza kujiunga na Seattle Sounders kwa sasa baada ya nafasi yake kuchukuliwa na mchezaji mwingine ambaye anacheza nafasi kama ya Ngassa uwanjani. Mcongo huyo nae alifanya majaribio na Seattle akafanya vizuri na kocha akapendekeza yeye ndio achukuliwe kwanza kabla ya Ngassa, ambaye ataendelea kuangaliwa kwa ukaribu na itakapotokea nafasi nyingine atachukuliwa kwenda kucheza soka la kulipwa nchini Marekani. Hiyo ndio hali halisi ya mambo yalivyo katika sakata la Ngassa kwenda kucheza Seattle Sounders." - Alimaliza Zamunda.
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    labda USA ya hapa Arumeru
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na anazidisha mademu tu ila atatoka maana yupo kwenye promo..
     
  9. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    OCHA wa Azam FC, Stewart Hall
    amekanusha taarifa kuwa kiungo wa timu
    hiyo, Mrisho Ngassa alifuzu majaribio ya
    kucheza soka la kulipwa aliyoyafanya
    mwaka jana nchini Marekani katika klabu
    ya Seattle Sounders.
    Ngassa ambaye alipata nafasi ya kucheza
    dhidi ya Manchester United alipokuwa
    kwenye majaribio hayo, ilielezwa kuwa
    amefanya vizuri na angeitwa kufanya
    mazungumzo juu ya kusajiliwa mwishoni
    mwa msimu uliopita.
    Akizungumza na Championi Ijumaa,
    Stewart alisema wenyeji wa Ngassa katika
    majaribio hayo walifurahishwa na
    kiwango kilichoonyeshwa na winga huyo
    lakini hakuwa na ubora wa kucheza katika
    Ligi Kuu ya Marekani.
    "Nilishangazwa na taarifa zilizokuwa
    zimeenea mara baada ya Ngassa kumaliza
    majaribio yake, hakufuzu, kilichotokea ni
    kwamba walimsifia kwa kiwango
    alichoonyesha katika mazoezi waliyompa,"
    alisema Stewart na kuongeza:
    "Ukiangalia Ngassa anatoka katika ligi
    yenye ubora mdogo ukilinganisha na ile ya
    Marekani, jambo ambalo lingemlazimu
    kufanya kazi ya ziada ili kuweza kufikia
    kiwango cha kucheza ligi hiyo.
    "Nadhani hilo pia ndilo lililosababisha
    acheze chini ya kiwango katika msimu huu
    wa Ligi Kuu ya Bara kwa kuwa bado
    alikuwa na ndoto za kwenda kucheza soka
    la kulipwa nje."
    Viongozi wa Azam FC, waliwahi kusema
    Ngassa alifuzu baada ya kucheza katika
    mechi ya kirafiki ya Seattle Sounders dhidi
    ya Manchester United ya England.

    Chanzo: Gazeti la Champion Ijumaa
     
Loading...