Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Mpoto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Oct 12, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu jamaa ni mpiganaji wa kweli?

    Anatumika sana kwenye matangazo ya kukemea utawala mmbovu.
    Matangazo ya kuhimiza watu wakapige kura
    matangazo ya kupambana na ukimwi. n.k n.k.....

    La kushangaza sijaona CCM wakimtumia kwenye campaign zao kama walivyo wasanii wengine maarufu ambao tunaona wanazunguka na mkulu Kila Aendapo kwenye campaign.
    Wengi tunafahamu nguvu ya huyu jamaa katika uhamasihaji.

    Nimesikia Tetesi kuwa katika nyimbo zake huwa anaiponda CCM kimafumbo ndio maana hawamtumii katika Campaign zao. Hapa kuna ukweli?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhh hmbona nilimuona kwenye mnuso wa bethidei ya JK ikulu...hahaaaa
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    I also saw him. but. Sidhani kama ni Jk au CCM walimuita. Kumbuka hii iliandaliwa na clouds Media.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mpoto ni mpampanaji, iko siku tutamvalisha Gwanda
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hATA MIMI NIMELIONA HILO NA LINGINE LA AJABU NI KUWA CCM WANAPOTOA SERA ZAO HUWA HAWAONGELEI KABISA HUTUBA ZA HAYATI J.K NYERERE, mpaka huwa nafikiria kunanini ccm??
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ulichosema ndiyo ukweli..............we unafikiri mtu km mr2 a.k.a sugu anaweza kuitwana ccm?
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Angalia msije mkampa mbu kazi ya kutibu maralia!!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,512
    Trophy Points: 280
    Umesahau alivyo mchana kikwete uwanja wa taifa?
    Tunataka wasanii wa aina hii.
    Sio wale wanaonunuliwa kwa sh. Milioni 30
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siyo kwamba "anatumika" katika matangazo mbalimbali bali hiyo ndiyo "ajira" yake.

    Suala la "upambanaji" ni dhana isiyoeleweka vyema : Wengi tuliokuwa tunawahitaji "wapambanaji" sasa hivi wamekuwa kama maboya ya kuogelea!
     
  10. majata

    majata JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mpoto katulia mwache aendelee kuelimisha jamii kwani mashairi ya kwenye mjomba ni mashairi mazito sana ambayo kwa waelewa watamuona huyu jamaa kama nabii kwani alitabiri mjomba atakuja kutuuliza tunavaa viatu saizi gani wakati akiondoka alisema atatuletea viatu, (rej: ahadi ya maisha bora kwa waTz wote Baadae mjomba kasema maisha bora kwa kila mtanzania hayaji bila kufanya kazi. wakati ajira zenyewe F)

    Mpoto ni bora ubakie hivyo hivyo nje ya siasa kuliko kuwa mtafuta ufisadi kama akina Nakaya.
     
  11. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,239
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hata kama alikuwa kwenye birthday part, mpoto anajua kuwa zimwi likujualo... Halikuli likakwisha!!
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jana JK amecholopoa baadhi ya mambo ya kiutendaji wakati wa mwalimu ati walijaribu kutoa elimu bure na ikashindika, Ivi JK anatuona sie mbumbumbu nini hivi ajui ni end of 1970's walimaliza vita ya kagera na nduli Iddi amini Dada na uchumi wa nchi ukawa umedolola unataka kuniambia wangeweza kurudisha hali hiyo ya shule bure? walitakiwa kukaa chini na kujipanga upya wapi waaanzie kurudisha uchumi na wangefanikiwa ila walikuwa ni waroho na Azimio la Arusha wakaliuwa na kupotea miiko ya uongozi sasa JK na wenzio mlikiuka miiko ya uongozi wa nchi hii na hamkiipa nchi kipaumbele obvious msingeliweza kabisa kuleta elimu bure kwani hamkuwa na malengo na uzalendo kumbukeni wakati huo nyie ndio mlikuwa Vijana viongozi wa wakati huo mlipaswa kuliona hilo mapema sana na kujua nchi inakwenda wapi na tuipeleke vipi.

     
  13. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JAMANI..MRISHO akiwa nje ya uanasanaa, MAGWANDA yanmwita! Alishaliambia Taifa letu hili, kuwa hapo Oktoba 31, Tusimkabidhi MBU (CCM) kazi ya kutimu Malaria (Kuikomboa nchi) ili hali hii nchi ndio wameifanya mgongo wao wa kunyonyea damu zetu zote!

    Mwaka huu ndio jibu la Mbu hawa...Maleria haikubaliki! CCM haikubaliki, JK hakubaliki. Bye bye!

    Dr Slaa, Daima, Rais wa Tanzania Mpya, yenye Amani na mafanikio.
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimeanza kupata kamwanga kidogo.
    I wish Watanzania wote 18+ tunggenda kupiga kura that day. poleni sana wanavyuo!
     
Loading...