Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Mpoto

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Sep 20, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mmoja kati ya wasanii ambao wanaweza kuipa heshma Tanzania

    Namkubali sana huyu jamaa lakini sina profile yake kama yupo mwenye profile yake atuletee

    Hivi ni grad wa chuo cha sanaa Bagamoyo au? Hivi huyu hakuwa na lile kundi la TATU NANE?

    Je ni mtaalam wa muziki au threatre performance pia?

    I wish mtu kama huyu akawa na International platform au akawa na chuo chake chenye kuproduce wasanii wenye calibra yake au zaidi

    I wish to know more about this brother..je ana wesbite?
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huo ndio tunaita umbea we profile yako mbona hauweki unatafuta za watu...watanzania ndio maana hata huwa hatuendelei kufuatilia mnaisha ya watu
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unauliza, kwani wewe unadhani vipi, sorry... lakini swali lako halina maana.
     
  4. G

    Gabraison jr Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sham on you
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ni shame mkuu
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dah wa kwanza tu akianza kuchangia kwa kuponda basi wenda.wazimu wengine wote wata support...huyo ni star huyo ni celebrity sio sawa na mwananchi wa kawaida kama wewe mwana JF Gabraison jr na wengine sio kuhamasika kutaka kujua profile yake sio jambo la kushangaa...watanzania tuna matatizo sana kwa kweli,i mean wana JF tuna matatizo makubwa ya kuropoka ropoka,sio lazima uchangie wakati mwingie unaweza ukasoma tu kisha ukasepa zako
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    huyu ni celebrity, kuulizia profile yake actually ni kumpaisha! mbona tunawajadili hapa wa kina rihanna na nyimbo zao?
     
  8. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well kaka mwenye thread nakushauri jus google mrisho mpoto au tembelea bongo celebrity profile utapata full data za huyu mtu hadi na blog yake na taharifa nyingine zinazomhusu...pole sana kwa majibu ya waropokaji waliotangulia...
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh mh nouma
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Hii ndo jamii forums



     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ombi lako ni zuri lakini umeuliza kishalobaro mno
    mkuu hapa jamvini kuna watu marika yote,ukitaka kujua kitu kama kweli upo serious jipange vizuri halafu leta post yako
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Miji2 mingne bhana. Akiponda mmoja mingne yafata km nyumbu mto mara. Kwani kujua profile ya mpoto dhambi? Mbona kawaida sana kwa staa km huyo?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    now you are talking
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmeyataka wenyewe.
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    sabry i wish u were a man nikwambie fck them...
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    tuache unafiki jamaa anajua na kujua profile yako sio mbaya coz ni clebrity
     
  17. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huhitaji zaidi ya maelezo kumjua mpoto,mshairi,mwanamuziki,mwanaharakati na tuna kila sababu ya kujivunia
     
  18. Ellie

    Ellie Senior Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hao ni kama watoto wa mbuzi, ukiweka kamba watairuka na wanaokuja wote watafanya hivyo kibaya ni kwamba ata ukiitoa wanaokuja wataendelea kuruka.
     
  19. Ellie

    Ellie Senior Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure kaka hapo safi
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anajitahidi ila kuna katoto fulani hivi kako mwananyamala huwa anakazukia sijui alishakaacha au bado yupo nako..
     
Loading...