Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho mpoto na uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zumbemkuu, Oct 9, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wana JF,
    kwanza poleni kwa usumbufu mnaopata kutokana na ujumbe wa simu unaoendelea kusambazwa na hili GENGE LA MAHARAMIA WANAOONGOZWA NA TEJA LAO MIRAJI.

    Dhumuni langu kubwa hapa nataka nielezee elimu inayoendelea kutolewa na msanii maarufu hapa nchini Mrisho Mpoto.

    Kati ya matangazo yake mengi yanayosambazwa kwenye vituo mbalimbali vya TV, lililonigusa zaidi ni lenye ujumbe ufuatao; nanukuu; “………………..UKIONA UMEKULA UJUE UMELIWA”.

    Kutokana na ujumbe huo labda niwaambie marafiki zangu kina MALARIA SUGU, QUIENIN, MAGGID, KUDADEKI na wengineo wengi wanaoendelea kutetea utawala wa kifisadi kutokana labda kulipwa au kufaidika kwa namna moja au nyingine na mfumo wa serikali inayoondoka madarakani hivi karibuni kuwa, KAMA WAMEKULA BASI WAJUE WAMELIWA PIA hasa ukizingatia kauli za rais anayestaafu hivi karibuni kwenye moja ya hotuba zake alipowaambia wananchi kuwa, nanukuu; “…….UKITAKA KULA NA WEWE LAZIMA ULIWE KIDOGO…”
    Historia itawahukumu hasa pale atakapoinuka mtawala mwingine ambae hamjui mtoto wa MAGGID, SHIMBO, TENDWA, MKUU WA REDET na wengine wenye kutaka kupora haki ya wanyonge kwa kutumia kalamu au vyeo na dhamana walizokabidhiwa.

    Ninachowaambia ni kuwa UKIONA UMEKULA UJUE UMELIWA.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    nadhani ujumbe umefika kwa:llama::llama::llama:
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    nawahurumia mwaka huu.
     
  4. M

    MASIKINI MTATA Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmh! UKILA UTALIWA
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii vp kwako haiapply ?
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Please huyo muondoe katika kundi hilo. Hayumo kabisa. Ni ndugu yangu na namfahamu. Tena muombe radhi.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    namuomba radhi mkuu, lile jina la malaria sugu lilinichanganya na hii dawa ya quinin, kumbe QUININ ni dawa ya huyu malaria!!! vvery sorry.
     
  8. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huwa watz tunaridhika na vitu vidogo, kama kupigiwa makofi na kupewa sifa, huku tukiweka rehani mustakabali wa Taifa letu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ulinichanganya sana! hahahahahah
     
  10. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    imekaa vizuri sana , kweli ukiona umekula kumbe umeliwa
     
  11. M

    MASIKINI MTATA Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana nimemuona akichana kuhusu uchaguzi mkuu kwenye kipindi cha asubuhi star tv. serikali ingekuwa inasikiliza mashairi yake wangejua kuwa wanalengwa wao, ila wanajifanya hawasikii tena watamualika huyo huyo anaewachana ahudhurie matamasha yao, duh, kweli.......
     
  12. a

    arasululu Senior Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chura anapenda maji lakini sii ya moto, kuingiza roho za watu kwenye siasa ni hatari, ni baadhi ya mafumbo ya bwana Mpoto nayapenda saaaaana
     
  13. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachojuiliza, je ujumbe wake wanauelewa au wanapata buradani tu? Maana ujumbe wake unamgusa sana mjomba na bado hajibu wala hashituki, lkn walicho nishangaza walimwalika kwenye sherehe za kuzima mwenge Kigoma. Ila nahisi alipoanza kumwaga message walimkatiza.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa ina maaana sasa CCM baada ya kutula na sie twawala??????????????????????? haya ngoja nijipanguse mie
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo anamaanisha wale wanaopokea vizawadi kutoka kwa wagombea wasijidai kuwa wameula, wajue ndo wanaliwa.
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi napinga si lazima ukila na wewe umeliwa, ila ngoma nzito uchaguzi wa mwaka huu, chadema kiwewe, ccm kiwewe, huko zanzibar in mshikishike
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa namkubari kwa jinsi anavyotoa ujumbe mzuri wa kwa jamii, mbali na kutumiwa kwenye matangazo baada ya kuonekana anakubalika kwa jamii pia nyimbo zake kwenda kwa mjomba ni nzuri sana na zina ujumbe mzito. na hisi baadhi ya viongozi serikalini na mafisadi hawampendi sababu ya ujumbe unaokuwa kwenye nyimbo zake
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Halafu ujumbe umejaa falsafa kali kweli kweli. watawala wanajitahidi kumweka kwenye kwapa zao lakini jamaa anafurukuta big time.
    I know this dude kwa kupenda kuongea na kusimamia ukweli.

    Ataghani, watamshangilia lakini kawachoma
     
  19. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa mtafuna senene! Teh teh teh!!!!! :smile-big:
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mie naona hio msg ina kaukweli fuln hivi.
     
Loading...