Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho mpoto mwanaharakati mahiri

Discussion in 'Entertainment' started by KyelaBoy, Jul 3, 2009.

  1. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kwa hakika Mrisho Mpoto ni mwanaharakati wa shoka,kwa kupitia usanii Mpoto amejitokeza kati ya wanaharakati wanaoelimisha jamii kwa kupitia sanaa ya muziki.Uimbaji wa kingonjera wa Mpoto hauna mfano hapa TZ,mashairi ya Mpoto yanajipambanua na harakati za maisha ya wanyonge,ama kweli si lazima uwe mwanasheria au msomi kuweza kutetea wanyonge,Mpoto kaonyesha njia kwa kupitia sanaa yake.
    Big up kijana Mpoto.
     
Loading...