Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Mpoto ana kesi ya kujibu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by steering, Oct 9, 2012.

  1. s

    steering Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana usiku akiwa ktk kipindi cha mikasi alikanusha madai ya Watz waishio ughaibuni kuwa ameisaliti Tz Na mlima kilimanjaro na lugha maridhawa Kiswahili. alidai kwa kua kiswahli na ml Kilimanjaro vinajulikana ni asili ya Kenya hivyo deal la kutafsiri kitab cha Shakespere (jina sikumbuki) na kuigiza kwa kiswahili mkenya naye akamtafuta mpoto. siku ya kuperfom (kwenye moja ya nchi za ulaya, jina nalo limenitoka ) alikuta ameandaliwa hotuba ikisema asili ya kisw. ni Kenya kilm nayo pia.
    so mpoto alitamka hayo maneno kwa kujitetea; itifaki haikumruhusu kukana yaliyoandikwa. ndipo wabongo waliokuwepo wakamshitaki kwa serikali.mbele ya salama akiwa peku alijitapa yeye ni mzalendo halisi. EATV/m
    kasi
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kama kweli alikiri Mlima Kilimanjaro upo Kenya basi alikosea sana....
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hela mwana haramu. Unaweza kumtukana mamako kwa ajili ya hela.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye mambo kama hayo hakuna cha kuzingatia itifaki maana ni usaliti kusema mlima Kilimanjaro upo Kenya.
    Hata kama walimlipa kiasi gani angeacha kusoma na ingefahamika msimamo wake.Mpoto wewe si mzalendo.
     
  5. dabo kliki

    dabo kliki Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli katika hili Mpoto alipoteza uzalendo na alitutoa katika ramani ya dunia. Binafsi namweshimu sana Mpoto ila niliposikia habari zile kwa mara ya kwanza niliumia mno!
    Kama kweli alikuwa mzalendo na mzawa angestop pale pale penye uongo wa kusaliti Tz, naamini hata wazungu WANGEMHESHIMU sana kwani hakuna kitu chaweza shinda uzalendo. Dunia nzima ingesimama kwa muda na hata vyombo vikubwa kabisa vya media duniani vingeripoti tukio lile na dunia ingejua sasa kuwa hizo ni hujuma za Kenya na sasa ukweli ungekuwa wazi na watu kibao wangependa kuja Tz kujiknea ukweli. Nimeumia sana na hakika pesa ni mwanaharamu!
     
  6. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kweli alitamka hayo maneno basi hana tofauti na FISADI
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chezea mpunga veve
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa alishawekwa mfukon na magamba ,yako wapi yale masongi ya ukwel ya kukemea ufisad kama mjomba, adela nk? Kweli fedha mwanaharamu
     
  9. P

    PJS Senior Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo sawa tu kusema upo Kenya,mbona mafisadi wa nchi wameiba madini,wanyama wetu na kusafirisha nje ya nchi na still mnawachagua kila siku kuwaongoza,mwacheni nayeye achukue chake,na ingewezekana nchi hi ingeuzwa na kila mtu akagawiwa hela yake na tukaenda kila mtu na nchi yake anayotaka tukaishi kama wageni,mana ndani ya nchi yetu tumekuwa watumwa.
     
  10. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilimsikiliza jana wakati akijaribu kujitetea kwa hayo yaliyotokea. Lakini kitu kimoja mimi nilichoelewa ni kuwa, yeye alienda kufanya kazi, na katika ile kazi alipewa masharti na akayakubali ili alipwe. Miongoni mwa hayo masharti ni pamoja na hayo yote yaliyotokea. Alikuwa na uhuru wa kuchagua, kuendana na masharti hayo, ili then alipwe awe na pesa chekwa, au kuyakataa masharti hayo na kuikosa tenda hiyo na kujisifu kwa uzalendo wakati huna pesa. Nafikiri alijiuliza kwa nini yeye ajifanye mzalendo saana aishie kuwa masikini wakati wenye madaraka serikalini wanaimba kuwa ni wazalendo saana wakati wao wao wanakamata Twiga na kuwapandisha Ndege
     
  11. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Wakuu mimi niliangalia kipindi kile jana, alichoongea Mpoto hasa ni kuwa ile issue ya kwenda kuperform huko aliletewa na wakenya ambao walikuwa wameaandaa itifaki zote pamoja na matangazo ya TV yeye hakujua kama kuna matangazo ya mlima kilimanjaro, na wala hakujua kama kuna wimbo wa taifa utapigwa. alikuja kushituka pale alipoona wimbo wa taifa wa kenya unapigwa akiwa anaingia kuperfom which means wakenya walimzidi ujanja wakamvalisha ukenya bila yeye kujua. Japo angeweza kukanusha pale pale kuwa mimi ni mtanzania lakini hili linahusu personal instinct sana wengine wanaweza kupata solution ya tatizo haraka wakati mwingine ni mpaka atulie kidogo ndio ajue nini cha kufanya.
     
  12. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,239
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    nimeamini kama hilo lilitokea basi fedha ni fedheha.ukifika hapo ni kweli kabisa watu wengine mbele ya fedha ni midabwada na wanaweza hasa kutukana wazazi wao.
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hakuna sababu yoyote inayoweza kuhalalisha wewe kuikana nchi yako....huo ni usaliti.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,,
    haya sasa bodi ya UTALII imtumie mpoto huyohuyo kuutangaza mlimaaaaaa
     
  15. t

    tambo za mtanganyika Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alimwambia Adela anyooshe kidole hana nia mbaya ya kumrudisha darasani.. Ni darasa lipi na Adela ni nan sasa mpoto ni zamu yake kunyoosha kidole kwan hatuna nia mbaya ya kumrudisha darasani (darasa la wazalendo wenye kujivunia nhi yao popote katika hali yoyote) by the way hana moyo wa kitanganyika na huo ni UFISADI
     
  16. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kwa hili hawezi kukwepa lawama kwa namna alivyoweka tumbo mbele na kusahau kwamba anajizalilisha mwenyewe kwa kukubali kununuliwa na kukubali jambo ambalo anatambua siyo kweli.

    Kwa namna yoyote hawezi kusema kwamba hakutambua kuhusu hiyo hotuba kwa kuwa huwezi ukaletewa hotuba mkutanoni na kuisoma ,ni lazima uipitie kwanza ili kujua inazungumzia nini na kujiandaa kwa masuala ambayo yatahitaji ufafanuzi au maelezo ya ziada.

    Nilimheshimu sana kwa kuona jinsi anavyoitangaza nchi na utamaduni wake kumbe ni WALE WALE WACHUMIA TUMBO AMBAO WAPO TAYARI KUSALITI WENZAO/TAIFA KWA FEDHA.

    Kwa kosa kama hili inatakiwa hatua kali zingechukuliwa lakini km aliyeiba anapewa muda wa kurudisha kile alichobakiza uzalendo utatoka wapi!
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    haya ndo matokeo ya tanzania kutojali na kuthamini wasanii wake. yeye alikua akisaka mkate wa kila siku. Serikali yenyewe imeshindwa kuutangaza mlima mpoto ndi ataweza?. Wabaneni viongozi wa nchi hii wawe wazalendo ndo sisi tufuate. wapi meremeta na deep green?. mia
     
  18. 7

    7son Senior Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na Tanzanite ni Mpoto ndo kaenda kusema huko soko la dunia kwamba inatoka kenya na south afrika,kuweni makini
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehe turipa saa 72 riwe rimeondoka nchini. Chezeya njaa veve. Aisee hata mimi lazima nisaliti mbele ya pesa kwa serikali hii ya chama cha mipasho sorry mapinduzi ijapokuwa sijui walipindua nini oh nimekumbuka walipindua azimio la arusha, walipindua ndugu kuwa mheshimiwa walipindua uzalendo kuwa ufisadi kutokana na mapinduzi hayo hata mimi nitapindua jina la tz kuwa kenya na kuwa fisadi ili nipate chapaa hivyo simlaumu mpoto ila kama angefanyahivi wakati chama cha mapinduzi hakiko madarakani ningemlaumu. Go mpoto kweli Mungu yu mwema nitajivunia nini nchi yangu wakati haijivunii mimi kuwa mwananchi wake? nitajivunia nini nchi yangu wakati wenye pesa wako juu ya sheria? nitajivunia nini nchi yangu wakati muda wowo inaweza kuchukua roho yangu na kufanywa kama kuku wa mfugaji ambaye muda woote aweza amua kuniua?
     
  20. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alimueleza mjomba mjomba hakumsikia so bora akawaeleza wajomba wa majirani wanaweza msikiliza
     
Loading...