Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho gambo dc?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NARE, May 9, 2012.

  1. N

    NARE Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiki kijamaa niliwai kusomanae pale Arusha(IAA) kinapenda madaraka sana nakumbuka amejipendekeza kwa Ridhiwani mpaka amepata UDC ila bomu wait mtasikia madudu yake tu......................
     
  2. M

    Malolella JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ndo miongoni mwa waliosema Millya katafuna mamilioni ya uvccm. Aligombea nafac ya ubunge wa bunge la afrika mashariki akashindwa.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unashangaa Mrisho Gambo mbona hujashangaa Novatus Makunga?
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani unafikiri Dogo Janja alikosea jana aliposema kua washkaji wa ridhiwani ndio wanaopendekezwa na riz kwa M.k.w.e.r.e ili wapewa madaraka?awamu ya kishikaji hii,ila uzuri ndio wanaelekea ukingoni!
     
Loading...