Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrisho Gambo: DC wa Korogwe na kampeni ya kufundisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Jul 31, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jana, siku ya kwanza ya mgomo wa walimu, bwana mrisho Gambo alifundisha Hisabati darasa la saba katika Shule ya Msingi Mazoezi-Manundu. Leo, siku ya pili ya mgomo wa walimu Mh. huyo ameendelea kushusha namba katika shule pacha za Mazoezi Manundu na Mazoezi Mbeza. Amepiga somo la namba lakini kwa bahati mbaya sana aliitwa ofisini akiwa amefundisha maumbo mawili tu katika shule ya Mazoezi-mbeza. Nimejaribu kumuomba Chalii anipe daftari lake nikague lakini amesema kuwa mwalimu- mkuu anafundisha tu lakini wao hawaandiki.

    My take: jamaa anajitahidi ila ningemshauri sana aende kufundisha katika shule zilizoko chaka kwani hapa mjini wanafunzi hawana tatizo, wanazo tuition. lakini huko vijijini hakuna tuition hivyo wanafunzi wanaathirika zaidi.
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii si inaonyesha namna wakuu wa wilaya wasivyo na kazi?!
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yap, warudi katika shughuli za msingi walizosomea
     
  4. a

    agapetc Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa ushaurii wako
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ni maka lio tu, is not sustainable ....
     
  6. B

    BigMan JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wakuu wa wilaya wanakazi nyingi sana mfano huku kwetu bila wakuu wawilaya mbona tungekufa maana kuanzia mkurugenzi na watendaji wao ni watu wa kuonea wananchi na wafujaji wakubwa wa fedha za umma,tumekuwa tukikimbilia kwa mkuu wa wilaya na anasaidia sana
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,131
    Likes Received: 11,394
    Trophy Points: 280
    Kwaiyo kufundisha hisabati ndo suluhu ya tatizo hili??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vyombo vimemuona!
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huyu dogo nae kwa kukurupuka, sasa huo mtaala na andalio la somo kapata wapi wakati wenye somo wamegoma?
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kweli nimeamini wakuu wa wilaya hi hovyo sana .Sitaki kuamini ***** wa huyu dogo
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu huwa simuelewi..
     
  12. K

    Kiula Senior Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anafanya kazi isiyomhusu, sijui hui mtaala kaupata wapi au anafindisha anachokijua yeye
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona mmekosa covarage kwenye tv mnaibukia kwenye jf.ujumbe gani ulitaka kutupuka kwa unaweza fundisha?coz Arusha watoto wanafundishana wenyewe
     
  14. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aamie na sekondari naamini kabisa hata sentensi moja yakingereza itamtoa nishai asilimia kubwa ya ma DC ni vilaza na ndomana wanataka kuutumia huu mgomo wa walimu kujipatia ujiko.
     
  15. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Thats a stupid move I have ever seen! Anamdanganya nani? Kwani ana syllabus ya hesabu? Kwani anajua wamefundishwa nini na wamefika wapi? Hii ni danganya toto ya kipumbavu kabisa. Hawa jamaa hawaelewi kabisa kuwa Wa-Tanzania wa leo sio wa jana. Mtaji wao ulikuwa ujinga wa wananchi, na sasa wameamka. Hata hao watoto watamdharau tu.
     
  16. kiplagati26

    kiplagati26 JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo la watawala wa kipindi hiki lowest mind they not think how to solve tatizo na ndio maaana wakimbilia kufundisha bila wakati ana syllabus ya somo husika pole kwao jarabu kutatua tatizo la mgomo watoto hasa wa familia maskini ndio wanaokosa elimu bora katika manufaa yao ya baadae
     
  17. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hujaeleweka hapa chalii yangu! au na wewe kiswahili ndo hivyo tena? mbofu mbofu?
     
  18. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udc alipewa kwa fadhila za kupga debe na kujkomba ndio tatzo ya madaraka ya kupewa kwa kulamba viatu vya watoto wa viongozi ajui kazi yake...akalime
     
Loading...