Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrija na kikombe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 27, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Happy friday mabibi na mabwana wa JF/MMU.

    Nina swali la kizushi mwenzenu. Unapokunywa soda unapendelea kunywa kwa mrija au kwa chupa?
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa glass.....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nice,big and elegant glass is my fav.shld be sparkling clean..
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Comrade Ngabu,

    Hii soda ni real au ndo kama ya "mwanakijiji"?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Najaribu kutafakari kwanza hiyo kunywa kwa mrija au chupa ndo kukoje..................
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Just a totally worthless, idiotic thread
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Daah hilo nilikuwa sijalifikiria. Ngoja nilitafakari nikikwama nita consult na Dayana lol
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Please don't even go there kiddo. Stay in your lane, okay?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    soda ni soda tu babu, ilimradi ni kiburudisho! kama ukipenda kunywea kwenye kikombe cha plastic nadhani hata ile ya mwanakijiji utanywea hata kwenye kifuniko.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ngabu mtata sana...kwenye taito kasema soda na kikombe.............. afu huku ndani imegeuka kunywa soda kwa mrija au chupa!

    Mtata sana huyu mtu.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Oh ni hivi....kunywa kwa mrija ni unachukua mrija halafu unautumbukiza kwenye chupa au bilauri na kuanza kunyonya kimiminika kilichomo ndani yake.

    Kunywa kwa chupa ni unafungua kisoda au kizibo halafu unaiweka chupa mdomo na kuanza kufyonza kilichomo ndani yake.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kweli King'asti.... hata hapa chini nimekusoma vema

     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    bado ni quiz!!! nitarudi badae!!!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Don't fret. This is an open book quiz.
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Both1!!!!!!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hehehe, aspirin, sasa kuna glass kama jagi,hiyo hapana. ila nadhani kwenye maisha kila mtu ana-set trend ya maisha.ila saa ingine kupiga tarumbeta labda ina starehe yake?

     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi napenda kuinywa kama ilivyo nipate uasilia wake bt km cjaizoe mfano coca huwa nainywa kwa glasi icje kunipalia bure!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ewaaa.... raha ya tarumbeta ulimi unagusana na chupa....wacha kabisa, soda inakuwa tamu sana!
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Any of the two!

    what do you have to say? I hope you will not stop here, no wonder Yo Yo Said it is totally worthless and idiotic thread........
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Comrade umeanza kuelewa sasa!
     
Loading...