Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrija mmoja umeziba

Discussion in 'JF Doctor' started by REOLASTON, Mar 2, 2009.

  1. R

    REOLASTON Member

    #1
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wote wazima. Mimi ni mwanajami mwezenu na leo ndio mara ya kwanza kuposti huku.

    Mimi tatizo langu nipo kwenye ndoa 2yrs sasaivi na hatujapata mtoto na nimeshamwona gyno, nimefanya X-RAY na majibu yanaonyesha mrija wangu mmoja umeziba.Naomba msaada wa kuzibua huo mrija ulioziba
     
  2. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wewe u jinsia gani?mwanaume au mwanamama?
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Je, huyo GYNO hakukupatia ushauri wowote wa namna ya kutatua hilo tatizo?
     
  4. R

    REOLASTON Member

    #4
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni mwanamke. Na huyo GYNO aliniambia kwamba kuna watu wanafanikiwa kupitia huo mrija mmoja na wanapata mimba. Ushauri alionipa ni kwamba nisubiri tu nitapata na 2yrs ni muda mfupi kwa hiyo nitapata tu. Ila me naona muda unazidi kwenda sipati.
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Huwa tunasikia kuwa kuna njia za kusafisha mirija iliyoziba, am not sure njia hizi ni upasuaji mdogo au dawa za kumeza tu, ladba ungejaribu kwa magyn wengine waliobobea kama prof Massawe.
     
  6. R

    REOLASTON Member

    #6
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinyau huyo Prof Massawe yupo hospital ipi au ninaweza kumpataje?
     
  7. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    prof massawe ni bingwa magonjwa ya watoto sio gyno. kuna gyno mzuri wa aga khan, dr shaffiq - mtafute atakusaidia.
     
  8. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    nakumbuka tatizo kama lako liliwahi kumkuta girlfriend wangu,nikajaribu kumdadisi dk,akaniambia kuwa kwa kawaida hiyo mirija huwa inpokezana katika kulishusha yai katika mji wa mimba....hivyo kama wewe mrija wako mmoja umeziba basi huo mmoja unaweza kukuwezesha kupata mtoto......unapata hedhi kama kawaida?
     
  9. Violet

    Violet Member

    #9
    Mar 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mirija inazibuliwa kwa hewa, Hata agakhan wanafanya hio. Zamani walikuwa wanafanya kwa operation, lkn huitaji operation.
     
  10. R

    REOLASTON Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hedhi napata kama kawaida.
     
  11. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kama Hedhi unapata kama kawaida basi hata kama mrija mmoja umeziba basi huo mwingine utapitisha Yai kwani huwa yanapokezana mwezi huu linatikea upande huu na mwezi mwingine linatokea upande mwingine tena.

    Kwa ushauri zaidi nenda Hospi na kaonane na Mabi ngwa wa Magonjwa kama yako. Usichelewe kwani muda unaenda
     
  12. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Outlier namzungumzia prof massawe siyo dk massawe wa watoto. Prof massawe ni mke wa dkt massawe naye ni gnyno mzoefu wa miaka mingi, anapatikana pale moroco, furaha clinic close to Hito pharmacy (yuko ofisi moja na mumewe) ila timetable yake siijui.

    Ni vema ukapata multiple consultancy kisha ushauriane na mwenzio what is the best method to follow.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda mtendeni clinic iko kisutu, pale kuna gyno muhindi yuko safi atakusaidia. nakushauri pia uende na mumeo unawezafikiri una tatizo kumbe mumeo ndo tatizo. mara nyingi checkup kama hizo patiners wote mwende mfanyiwe uchunguzi.

    Wish you success!
     
  14. R

    REOLASTON Member

    #14
    Mar 3, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Caroline. Mwenzangu ameshapima yupo safi
     
  15. Mchola

    Mchola Member

    #15
    Mar 3, 2009
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtendeni kuna Gyna anitwa Chetan Ramaiya 0713601321. huyu dr yuko fit kweli lakini anaweza akakuchaji highly if utakwenda na nyodo za kifweza!!! Jitahidi kuwa humble tu na umwoneshe huna hela la sivyo atakuchaji kwa $$$$. kwa kifupi anachaji kulingana na uwezo wa mgonjwa!!! Nampenda kwa vile hana kashfa za kubaka wanawake kama magyna wengineo hapa mjini
     
  16. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mchola, Unajua hii ni taaluma ya watu, ni gyno gani umeshamsikia kambaka mke wa mtu? Hii ni kazi yenye maadili yake bwana..... na tusi genorolize kwamba magyno wote wanabaka wanawake isipokuwa huyo shetan. Naomba tuheshimu kazi za watu.
     
  17. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole sana dada Reo, najua kwa sasa uko kwenye wakati mgumu sana na una anxity kubwa ya kuitwa mama. Ni kweli wenzangu wengi wameshakushauri hapa, labda na mimi nichangie kidogo tu! Aga khan wanazibua kama wengine wowote tu, ila wao wana mashine inayoitwa laparascopy ambayo ni aina ya operation ambayo hauta katwa tumboni, uta tobolewa vitundu takribani vitatu ambaryo ndo vitapitisha kamera na vifaa vingine kama mikasi nk, kwa mtazamo wangu operation ya kawida ni bora kuliko laparascopy kwetu huku kwani hatuna wataalam wazuri wa laparascopy surgeries.
    Alivyo kushauri gyno wako wa kwanza ni sawa kabisa kwa sababu kwa kawaida ovulation huwa zinatoka kulia na kushoto kwa kupokezana kila mwezi.
    hapa sasa inatakiwa pia kalenda yako uipangilie vizuri ili uweze kukutana na mwenzi wako siku ambazo ni fertile na ambazo zina ovulation.
    Unaweza kufanya kipimo cha kucheki hormone levels ili kuwa na uhakika wa circle yenye ovulation.
    Otherwise nakushauri uende kwenye private clinic za pale mhimbili kuna magyno wengi wazuri ambao watakusaidia.
    Kila lakheri mama, Utafanikiwa!! usihofu na toa shaka kabisa
     
Loading...