Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo kikojozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwaza, May 27, 2011.

  1. g

    gwaza Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kuna rafiki yangu amepata demu ni mrembo ila nikikojozi, hivyo anaomba msaada.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote kati ya miaka 6 na 85 anatakiwa awe na uwezo wa ku control mkojo.. otherwise amuone dactari kwani hiyo si hali ya kawaida
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole sana! Nunua mipira ya kulalia
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naomba tuwekane sawa hapa..kikojozi wa nini hasa!!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni kikojozi wa mkojo wa kawaida, basi hilo ni tatizo. Mwambie asimkaripoie, awe mpole na amwelewe. Amuulize tatizo hilo liko tokea lini? Then, ampeleke kwa daktari. nadhani hilo sio tatizo la kumwacha au kumdharirisha! Kama unampenda, basi utamlinda!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama ni mkojo ule mwingine, basi ............ jamaa anamfikisha hasa!
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama ni ule ukojozi wa kuchokonolewa basi jamaa atakuwa anamridhisha.....! Vinginevyo, amvue ngua, awachokoze siafu, na kumkalisha katikati.....! Hatarudia tena....!
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Weka wazi ni mkojo upi hasa unauongelea
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaahahahahah
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tatizo la bedwetting ni kubwa kuliko wengi wetu tunavyoweza kufikiria humu MMU na sababu huwa ni nyingi,nyingine ni za kisaikolojia na nyingine ni za maumbile. Mwambie jamaa atafute ushauri wa wataalam,na kikubwa kuliko vyote hapa ajitahidi asimudhalilishe kama alivyoshauri mdau mmoja hapo juu.
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi mpaka nilipoanza kubalehe ndo tatizo likaniisha lenyewe automatically, kwa miaka5 sijui?
    sikuwah kuimbiwa kikojozi wala kuchapwa na mzazi sababu ya kujikojolea kitandani.
    ila huyo akamuone daktari, it's not too late.
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaniiiii pole
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acha uongo wewe huyo atakuwa demu wako''Mfunge nepi au pampasi.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hio sooo.... pole zake dada... Nimependa majibu ya Bishanga. I second that.
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanza umesema demu wa rafiki yako ila okay sio mbaya mwambie akamuone daktari kwa msaada zaid mana atawasaidia kwa hilo
     
  16. m

    msnajo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Good idea.
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwe unamwamsha usiku mara kwa mara akakojoe, baada ya muda atazoea tu!!!!!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pole,but usijali tiba zipo!
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka hilo tatizo limemuanza ukubwani au alikuwa nalo toka utotoni?its important aende hosp especially kama limeanza ukubwani coz inaweza ikawa infection or an underlying disease like diabetes or God forbid even cancer of the bladder.she has to see a urologist. just reassure her kwamba wapo wengi wenye tatizo hilo na it can be solved
     
Loading...