Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mrembo jesca kikumbi awa manager wa ndanda kossovo!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Oct 12, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mwanamziki mwenye asili ya kongo aliyetamba kipindi cha nyuma na wimbo wake wa nuhu tufungulie safina kossovo kichaa amerudi tena kivingine. Baada ya kuwa amafukuzwa nchini alipokamatwa arusha bila kibari aliamua kwenda chimbo mexco.
    Mi kilicho nifurahisha ni baada ya kurudi na kumchagua mwanadada jesca ambaye ni mtoto wa king kiki awe manager wake. So sasa hivi jesca kikumbi ndiye manager wa ndanda kossovo. nasubiri kuuona wimbo mpya wa mtu na bao.
    kazi kwelikweli. mia
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Wataishia kuwa wapenzi na bendi yenyewe itaishia hapo hapo!
     
  3. L

    LIpili Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa mchele kwa watoto
     
Loading...