Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo Jack Patrick atoka na viwalo vya 8m

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 1, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu jamani kama navaa viwalo vya 8m kwa mujibu wa yeye mwenyewe je kumtokea unahitaji uwe na ngawira kiasi gani? Hapo hajaongelea uwekezaji kwenye makalio, chuchu, na hata nani hii....
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ..aisumbui sana ukiangalia kazipataje izo pesa....
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah!kazi ipo...............
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehetehe mtoto wa kike anajinadi, halafu watu wakiwatumia vibaya mnalalamika. so hiyo price yeye ndo kaona kitu cha maana sana
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngoja mapedejee wamwone hizo m8 kwao ni kama mia nane.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see....
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera yake.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    biashara matangazo...
     
  9. womanizer

    womanizer Senior Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitumbua chake siyo kitamu sana
     
  10. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ma-v- yake halafu anaishi kwenye vyumba viwili vya kupanga.........
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    umejuaje?
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yeye kaamua kuwekeza kwenye viwalo! lol

    KUPANGA NI KUCHAGUA!!
     
  13. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kazi ni kwako
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dem kawa mjanja siku hizi miaka kadhaa iliyopita alikuwa mshamba mshamba pale njombe maeneo ya matalawe ila ni kitu fulani .5 cha ukweli! baba yake nasikia ni mwingereza aliyekuja na kampuni ya Balfour Beaty kujenga barabara ya makambako-songea, alimpa mimba m'bongo halafu akasepa kwa hiyo hawajuani na baba yake.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika hiyo shopping ingeweza kufanyika na milioni saba laki tisa na elfu hamsini ikabaki...!!!
    Na still appearance ikawa hiyo hiyo na hakuna mtu angeona tofauti
     
  16. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na nyumba yake anayoishi amenunua/kujenga kwa milioni ngapi? Gari lake alililonunua ni milioni ngapi??

     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahhahaaaaa tena kaka "MAJI MPAKA KIDEVUNI", Huo urembo wa mkakasi ndani kigome cha mti tu.M8 na tigo inawaka moto kwa kuchubuliwa mavi yake....
     
  18. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaaaaa!! Wandugu!
     
  19. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    She deserve to be there na akili yake ya kushikiwa,anatembea sana kwenye matapishi
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    jamani tunaibiwa
     
Loading...