Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo anaona haya Jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 12, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Alipotoka nyumbani alikuwa KAVAA VIZURI, akapitia kwa shoga yake akabadili nguo, asionekane MSHAMBA. Kumbe kaja kuumbuliwa ukumbini, mapaja nje nje. Anaficha uso wake nyumbani wasijue. Lakini MIGUU yake ni alama tosha. AMEUMBUKA!

    Hivi ndivyo wafanyavyo madada wetu siku hizi, wakidhani wanakwenda na wakati au wataonekana washamba. Heshima kitu cha bure. Dada, jiheshimu. Usipojiheshimu unajidhalilisha mwenyewe, familia, ndugu na jamaa zako.

    Natoa ujumbe tu. Mjumbe hauwawi.

    Kumbe aibu unayo? Sasa kilichokutuma uvae nusu uchi ni nini?

    Mwe!
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah mrembo gani hvyo! Warembo huwa hawana haya wala aibu wakotayari kufanya/kufanyawa chochote ili apate anacho hitaji,
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwenzie hana noma anajirusha na Nameless...
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnenguaji wa FM academia na Ben Kinyaiya....

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    :becky::becky::becky:
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani hapo hajavaa uchi sema hakukaa vizuri hiyo nguo ukiingalia vizuri imejikunjaa tu kwa ajili ya kuangaika asipigwe picha ila akisimama hiyo nguo ni ndefu kabisa.hivi kuvaa uchi unakujua weye?
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiswahili chako hakielewki mazee
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hivi wewe una akili kweli?? Kwa nini kuandika maneno makali kama haya?? Acha maslogani yako ya zamani kuwa mtu akienda disko au kusikiliza mziki au akivaa kimini ni mhuni. Watu kama nyinyi ndio wabakaji wakubwa na hamfai kwenye jamii. Sasa joto lote la dar unataka dada wa watu avae ovaroli?? Fikiria kwanza kabla ya kubwabwaja upuzi wako hapa.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mrembo maana yake nini?1.kuvaa nusu uchi2.kujichubua...
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kinyaiya nae mrembo au naona vibaya jamani?au mtoa maada ulimaanisha nini?
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kweli huku jf kuna vituko, labda kwa sababu ya hereni, :becky::becky::becky::becky:
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nami nilitaka kuuliza swali hilo, mkuu atujuze vizuri isijekuwa jamaa nae pia wamo!
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uyu mshikaji huwa simtofautishi na maymartha...yaani huyo Ben kinyaiya,,,anaonekana kama anajichubua, halafu kama ana mambo ya ajabu fulani hivi..na vile vipini vyake kujifanya mzungu ndo kabisa watu wengine wanamuelewa kama ni...vile...hivi hamnaga mtu wa kumshauri...kuna mtu hapo kweli jamani...
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna dem mmoja hivi alinambia kuwa jamaa ANASUKUMWA TOPE.
    sijajua undani wake labda kama kuna mtu anafahamu chochote kuhusu huyu just atumwagie hapa
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh mkuu una ushahidi wa hii kashfa yako?
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hilo jicho jamani....!!!
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe Masanilo is Banned. Asante sana Moderators kwa kazi nzuri. Naona mmepitiwa mkasahau kumpa ban msanii.
     
  19. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hutaki kukielewa tu kiswahili chake kiko sawa.
    Mimi pia sikuelewi kwa sababu hiyo nguo kwa sehemu aliyoko huyo mdada ni ya heshima sana tu.
    Acheni kuwafanya wakosaji pasipo na sababu ya msingi.
     
  20. minda

    minda JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyo hajawahi kusomeshwa na mshkaj kama chege ndo maana akajisikia aibu.
     
Loading...