Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo amependeza sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 29, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijui ni mgongo wazi, au ni staili ya vazi lake lenye nakshi za kipepeo, au .....


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kapendeza lakini huyu mwisho wake Mikumi, akitia mguu Mfundi hachezi mbali na koti....:)
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huyo mdhungu pembeni ndo mamusapu wake nini??? Au ndo mambo yetu yale nini? Ya kuku wa kienyeji
     
  4. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa!!sasa kapendeza nini??au kuwa tu mgongo wazi ndo kupendeza.labda shepu
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wajiuliza swali na kujijibu mwenyewe hehehe
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kwa kufukunyua tu, sikuwezi.

    Endelea kutupa zingine za Klabu.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nguo nzuri imempendeza na kishepu anacho kinatosha kubeep
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mbona mgongo uan weusi weusi flani hivi kama mabaka?
     
  9. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vazi gani hilo unaweza kupita mbele ya mkweo ..kama sio mambo ya kusingizia baba mkwe ananitongoza :confused2:
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Na huyo mwanaume sijui wa kihindi au kizungu aliyekaa pembeni yake ni nani? Na wako wapi? Huyu dada atakuwa ni CD nini?
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kama akiinama kidogo wajamani!!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atazidi kupendeza zaidi
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ngozi yake haijaadhirika na madawa huo ni weusi wa asili unaelekea kwenye ubuluu huvi flash ya camera ndio imekufanya uone ni mabakamabaka. Mie nimependa livyo mechisha maana mpaka kufuli jeusi :glasses-nerdy:
     
  14. i

    inyi Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halaf huyu si nani hii! he?
     
  15. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo sio kutoridhika na madawa, huwa hausuguliwi vizuri, huo weusi ni uchafu uliolimbikizwa!
     
  16. K

    Katebe Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaona alichopendeza bana.
     
  17. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maliziaga na wewe .....kinatosha kubeep fire.

    Hapanamkuu m nadhani atakuwa Compact sio CD
     
Loading...