Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo albino ajiondoa katika mashindano ya Miss Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jun 4, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mrembo albino ajiondoa katika mashindano ya Miss Mwanza

    Na Paulina David, Mwanza

    MREMBO Grace Wabani (23) amejiondoa kwenye mashindano ya kumsaka mrembo wa Mkoa wa Mwanza yanayotarajia kufanyika Juni 5 mwaka huu katika Uwanja wa CCM, Kirumba jijini hapa.


    Grace ambaye ni mlemavu wa ngozi (albino) amejiondoa katika mashindano hayo kutokana na kile alichokieleza kuwa amejikuta akitumia muda mwingi katika maandalizi ya mashindano hayo na hivyo kukosa muda wa masomo.


    Alisema kutokana na hali hiyo ameogopa kurudia mwaka kutokana na kushindwa kufanya vizuri katika mitihani yake.


    Mie sikujua kama mashindano ya U-Miss mtu anatumia muda mwingi sana katika maandalizi, lakini nilipogundua kuwa muda mwingi unatumika na masomo nimesimama nimeona niache tu kushiriki ili niendelee na masomo,î alisema


    ìUnaju mie nilikuwa sijafanya baadhi ya mazoezi na hivi sasa tunajiandaa kwa ajili ya mitihani ya mwisho wa mwaka sasa kama nitashindwa kufanya vizuri kwenye mitihani yangu ni wazi kuwa nitarudia mwaka, jambo ambalo litanipotezea muda,î alisema Grace


    Alisema kuwa yeye ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika Chuo Kikuu cha Mtakatifu Augustine (SAUT), akisomea masomo ya ugavi na kwamba kuacha kwake kushiriki mashindano ya urembo hakuhusiani na shinikizo la mtu yoyote, bali ni maamuzi yake binafsi baada ya kupima uzito wa masomo na urembo.


    ìMie najua watu watasema mengi , lakini ukweli nimeangalia faida ya kushiriki mashindano ya urembo halafu nirudie mwaka ama kuacha kushiriki halafu niendelee na masomo, nikaamua kuchagua,î alisema.


    Kwa upande wa mratibu wa mashindano hayo, Flora Lauwo amethibitisha mrembo huyo kujiondoa kwenye mashindano hayo ya urembo tangu Mei 31 mwaka huu.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anatafuta upedezheee huyo.
    Lakini bora amethubutunampa kudos
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ajiondoa au kambiwa ajiondoe na chuo chake ?

    mbona mnataka kuchanganya watu?

    shule yake imemwambia ajiondoe
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yaani hiki chuo wako low sana!

    Ni chuo cha dini nini??
     
  5. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako low sana lakini si ndio hao darasa zima liliitwa kwenye usaili kuhusu kazi moja hapo kwenye bunge tukufu la jamhuri muungano inayotishiwa na kuparaganyika ya Tanzania?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani angeshinda? ama ndo alikuwa anataka jipandisha chat?
     
  7. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hard to tell. Ongea na Lundenga akupe vigezo vya washiriki. Lakini naamini kama alikuwa amekubaliwa kushiriki mpaka mazoezi basi ana vigezo vyote. Basi angeweza kushinda na kupanda chart. Lol!
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Grace jana alishiriki mashindano hayo na kufikia hatua ya kumi bora. Jambo lililojitokeza ni kuwa alikuwa anashangiliwa sana alipokuwa anapanda jukwaani.
     
  9. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Poa sana yani: hata mimi ningemshangilia huyo mrembo!!
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa. Ilikuwa kama message kwa wale washirikina kuwa walemavu wa ngozi ni ndugu zetu na tunawapenda sana kama tunavyojipenda sisi na wanayofanyiwa yanatukera sana.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona stori ipo miguu juu kichwa chini wajameni? au macho yangu?
     
  12. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sii wanasema amekatazwa kushiriki?

    Ukweli ni upi?
     
  13. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nashinwa kuielewa, mara amejiondioa, mara alishiriki na alikuwa miongoni mwa kumi bora. Sasa ukweli ni upi??
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    ameshiriki na kuingia kumi bora
     
Loading...