Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema yupo habari maelezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Mar 2, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nipo hapa habari maelezo nimekutana na mh mrema wa TLP anajaza fomu na maelezo yake yanasema kuzungumzia hali ya halisi ya kisiasa nchini... Huku akichaguliwa magazeti ya kuyalipa kaambiwa ila TANZANIA DAIMA hapana sijui atazungumza vihoja gani kesho saa nne
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM inanunua watu. Wajue hata Gadafi alinunua watu ila maji shingoni
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hana jipya pia!! tusubiri tusikie.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tumsikilize
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    umekosea anatakiwa apewe heshima yake ni Mhe, DK Augustino Lyatonga Mrema
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyu garicha anaanza tena kuja na ukiichaa wake, hapa lazima anakuja na kuuma na kupuliza kwani hatumjui
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    doctor wa wapi wewe??
    udaktari wa heshima huwezi kuwekwa katika jina la mhusika hata siku moja.
    Wanaofanya hayo wote ni kutokujua tu
     
  8. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twambieni kama jamii sasa ni mali ya washabiki wa chadema maana naona imekuwa web ya kumponda kila aliyetofauti na mawazo ya chadema why? this is no longer a home of great thinkers my friends it is too much.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mrema Who? Hamna jipya
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh, ameshaanza kukimbilia media haraka hivyo?
    Ni dr. mrema ama ni mrema yupi huyo?
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amesemaje?
     
  12. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Yangu uwe mwepesi kusoma alama za nyakati, kinachotokea hapa siyo kwamba hii ni Forum ya Chadema ila imetokea watu wengi wamekuwa na mtiamo tofauti na CCM kutokana na matendo yake, ninajua kuna kipindi ulikuwa huwezi zungumza vibaya juu ya CCM ukaeleweka lakini sasa kweli imewaweka watu wa TZ huru. Wewe bado hujjaelewa hilo ila ninaamini kuwa taratibu utayafahamu hayo. Ila kuna shida moja tu kwa wale mafisadi na familia zao, marafiki na wale wote wanaoneemeka kwa namna moja au nyingine na ufisadi wao wamekuwa mstari wa mbele kupinga huu upepo wa ukombozi wa kweli.

    Mungu Ibariki Tanzania!
    Peeeeeeeeeeee....................oplessss!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hako kazee kamepauka. Maoni yake hayawezi kuwa habari. Mimi niliacha kukasikiliza muda mrefu sana.
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kumbe ulikuwa hujui uliza wenye hii JF utapata jibu. Humu ni cdm na ugala. Vinginevyo utakula matusi hakuna great thinkers kuna wapayukaji na watukanaji
     
  15. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hana jipya labda anataka kutuambia sasa amepata PHD
     
  16. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    iNA MAAN HANA HATA MSAIDIZI KATIKA CHAMA CHAKE? TUTASILKILIZA PUMBA ZAKE ATAKAPOZITOA.
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usiogope kwani kila kitu kina msimu, huja na kuondoka kama mwanzo ccm ilipendwa kwa nini isichukiwe let it be naturally wala usiwalazimishe watu kuipenda ccm wakati kinakumbatia ufisadi.
    My take: ukiwakataza wana jamii kuikemea ccm unataka mawe yafanye hivyo?
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Nani akwambie. We unategemea uje na mawazo kama ya Kafulila halafu tunyamaze tu kwa vile una uhuru wa kuchangia. Lazima watu waku-critisize na hivyo uwe tayari kupambana nao. Lakini kama utakuja hapa na mambo ya mimi CCM or DCM then hapakufai. Wewe kata hoja hapa utaheshimiwa kwa mchango wako. Tulisha ona akina MKJJ wakishabikia CCJ sasa leo unataka kusema ni CDM kwa vile tu anacritisize serikali mbovu ya CCM. Hapa mimi naona wengi wetu ni wazalendo wa kweli na hatuna vyama.
     
  19. r

    roddymlay Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honorary Doctorate
    A university awards an honorary doctorate to a person who has made a significant contribution to society or to the university itself. Honorary doctorates do not require the recipient to have any formal education or an education at the school itself, and those who receive an honorary doctorate can use the title of "Dr." if they wish. Adding "h.c." after the degree is a way to denote that it is honorary. For instance, Meryl Streep (an alumnus of Yale University), who received an honorary degree from Princeton University in 2009, can now refer to herself as Dr.h.c. Meryl Streep.

    An honorary degree does not imply that the recipient is now allowed to practice the profession in which he or she received the degree or to apply to teach at any university, though some universities might honor them as academic degrees depending on their policies. An honorary degree is simply an honor, and it can even be awarded by nonacademic organizations such as churches. An honorary degree cannot be requested, and a person must be nominated by a committee to be considered to receive one.
     
  20. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Na wewe ukiwemo.
     
Loading...