Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema wa Tanroads asema JK amezuia asing'oke

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Oct 7, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baada ya Serikali kutangaza nafasi ya kazi ya CEO mpya wa Tanroads, Ephraem Mrema wa Tanroads amewaambia watendaji wake kwamba tangazo la kazi la CEO mpya ni danganya toto maana ameshaonana na JK na amemwambia hiyo ni kuwazuga kina Slaa wakose la kuzungumza, baada ya election anaendelea na kazi kwa miaka mitano, na ametoa amri kwa Tanroads kuhamia jengo la Zain Centre kabla ya Okt 18 baada ya yeye kufanya uzembe kukosa mabilioni y WB kujenga HQ ya Tanroads, na juzi kazuia engineers kwenda China kusoma kwa msaada wa China Gov anasema hakuna kusoma kuna uchaguzi hadi Utumishi wameshangaa maana walishawaruhusu...huyu jamaa ni fisadi na amekua akituhumiwa "kumsingizia" Rais na CCM kuwa wanamtuma kukusanya fedha za uchaguzi na kusababisha gov hasara ya mabilioni kwa kuvunja mikataba kienyeji na kutoa tenda kwa mazingira tata, eg Bagamoyo Msata Road kwa Esteem
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Akapimwe akili kabla hajaachika kiti chake hicho.
    naona homa ya kuchunguzwa na taukuru umempanda kichwani
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sisi tarehe 31st Oktoba tunamfukuza kazi JK na CCM yake halafu huyu kibaraka wake ataamua kunyoa au kusuka
     
Loading...