Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema wa TANROADS ang'olewa rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Utingo, Dec 1, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Habari from TANROAD zinathibitisha kuwa Katibu mkuu, Naibu katibu mkuu na HR wa Miundo mbinu wamempa dispatch Mr Mrema na nafasi yake imechukuliwa na aliyekuwa Mkurugenzi wa barabara vijijini Mr Mfugale. Na aliyekuwa meneja wa Tanroad Dar (Mr Nyabakari) amekuwa mkurugenzi wa Miradi-director of projects.

    More to come tomoror
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Good news kama kweli
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    source?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh mbona kazi ipo huko TANROADS
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    sio kisa ''pombeeee' ma....
     
  6. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Magufuli ama?
     
  7. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari Njema, Mrema ameisaidia CCM katika pesa za kampeni barabara ya bagamoyo haikujengwa pesa zilipitia SUMA JKT kisha zikaliwa wakati wakandarasi viongozi wale wa koprea wanashangaa kwanini pesa ililipwa SUMA wakati wale walikuwa Subcontractors wakapewa wakafanye barabara nyingine,

    Good NUUUUZ if its true
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama kweli itakuwa faraja kwa ukwibaji wa hela za watz pale Tz
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Safi sana huyo ndo Mr Alcohol, ngoja tusikie toka vyombo vya habari
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Let me confirm with my sources!!!
     
  12. nyasatu

    nyasatu Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kua habarizilisema kuwa magufuli alikua aende kwanza pata baraka za JK,it meansmkuu kakubali,ss kaa izi habari ni za kweli i wish mkuu angekua ana toa baraka za namna hii fasta fasta esp mara apokeapo ripoti za viongozi wasio aadilifu kama hawa...ss sijui wale wa takukuru,nc twende tukawaripoti wapiii.......kweli huu ni mwaka wa lala salama,MREMA KARIBU KIJIWENI...USICHEZE NA POMBE HANA MCHEZO
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi JF ni kiboko!! Maana watu wa Tanroads wenyewe hata habari bado hawajazipata. Kwa vile mleta hoja amesema ni tetesi then ibaki kuwa hivyo mpaka itakapodhibitishwa.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu ushaconfirm?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Atapewa nafasi nyingine ya ulaji
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani kama kweli magufuli amemtoa vizuri lakini nafasi ya anayeshika anateuliwa na rais na mchakato wake bado labda magufuli atangaze atayekaimu nafasi hii kwa muda,,
     
  17. mama mkunga

    mama mkunga Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida sana habari hiyo obvious atapewa sehemu ya kula kiulainiiii bila kelele wala propaganda. hamna habari hapo.
     
  18. N

    Newvision JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilitegemewa hatushangai he was a crook in the open
     
  19. coby

    coby JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ndio sifuri kabisa! Nani aliyekuambia TANROADS sio members wa JF? Unamjua mleta mada? Au unadhani wanaJF ni akina nani hasa?!!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    swafiiiiiii mnoooooooo hongera saana mr magufuli.
     
Loading...