Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema TLP na picha ya aibu

Discussion in 'Jamii Photos' started by NATA, Jun 30, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Picha ya huyu mbunge katika gazeti la mwananchi leo imemtapisha dada mmoja ofisini kwetu.

    [​IMG]
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh, sikuiona vizuri, mzee mzima kashusha udendanda!...... CCM C Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mrema , kielelezo cha Bunge la watu wasio makini
    [​IMG]
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Kiraracha amechoshwa na kikombe cha babu.
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini sijui ni udenda huu unatibwirika kwa mdomo. Pole sana mzee.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Oh no....nikiendelea zaidi nitakuwa mdini, ila huyu alikuwa chaguo la Askofu wetu!lol
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndoa kazi!
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo dada atakuwa hajaona siku zake ungempa ndimu!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Mrema akipiga meditation yeye ndio ze nekst prezidaa wa bongo
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    anawaza,."muda lini nipate posho yangu.?"
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ooooooh,nilisikia kwenye magic fm,wakisema inachekesha,nikahisi ni zile za kurara,kumbe ...........loooooo
    alijigamba kuwa bungen hawabebi vyuma wala zege........
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni aibu sijui anajisikiaje?mwenyewe amechoka sijui kwa nini asistaafu hizi kazi akabaki kuangalia vijana wanafanyaje kazi na kuwashauri na hili ndio tatizo la wazee walioko kwenye vinafasi wanadhani watoto walio walea hawajakua, wanang'ang'ania wanakufa vibaya, ni vizuri wazee wakawaacha vijana wachukue nafasi wao wabaki washauri tu. au tuseme hawakujiandaa kuwa wazee kwa hiyo bado wanatafuta maisha?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hadi sasa hii ndio picha bora katika picha zooote za kikao,unles ije nyingine
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah! hahahahahahahaha
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ubunge kazi! Si mchezo.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ipi tena?
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,665
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    Akikurupuka toka kwenye hizo njozi ni kusifia utawala wa JK na kulaani maandamano. Hana habari wenzie wamesema nini awali. Poleni watu wa Vunjo kwa kujipatia Kioja. Hapo sio Mrema aliyelala ni VUNJO imelala.
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama utapata gazeti la Mwananchi tarehe 30/06/2011 ukurasa wa mbele kabisa basi utakutana na picha ya muheshimiwa Augustino Lyatonga Mrema mbunge wa jimbo la Vunjo akiwa amelala na udenda ukiwa unamtoka kwenye kikao cha bajeti bungeni. Kweli kwa mtazamo wangu mimi binafsi siungi hoja ya wapiga picha kutoa picha kama hii hata kama ni uhuru wa viombo vya habari huku ni kumzalilisha mtu, gazeti la Mwananchi tena wanasema gazeti la watu makini huku sasa ni kuvuka mipaka naomba wanaJF wenzangu mimi sio mwanachama wa TLP naona ifikie wakati pale bungeni wapiga picha wawe wanapewa mipaka ya kupiga picha. Nawasilisha lakini siungi hoja picha kama hizi au tulifananishe gazeti na magazeti ya udaku?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasikia kuna mbunge wa CCM kalalamika eti huyo mwandishi wa habari anae toa picha za wabunge wanao sinzia bungeni anatafuta umaarufu
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    aongezewe sleeping allowances
     
Loading...