Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema ni m/kiti wa halmashauri za klm tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jahom, Mar 23, 2011.

  1. J

    Jahom JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inawezekana ndo ameanzia huko kwanza. Lkn kuna maeneo yenye matatizo zaidi badala ya kuonyesha ukabila zaidi.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukabila umeuwaza wewe... Point kuwa kuna maeneo yenye matatizo zaidi, sidhani kama wewe unaweza kuwa na taarifa kuliko kamati yenyewe. Lakini kuna tatizo gani Mkuu? Mbona tena atakakoenda baadae ndiko atafanya kazi nzuri zaidi kwani atakuwa ameshapata uzoefu wa kutosha wa jinsi ya kupambana na taarifa 'feki' za wakurugenzi?
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kichaa kapewa rungu...! This is a golden opportunity for Mr Lyatonga to make a strong comeback in the political limelight...
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Unataka akae mbali na KIMBEGE? anahitaji kugawana anachopata na wapiga kura wake kwa kuwanunulia kitochi
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaanzia kwao ili atakapowashukia wengine wasiseme anawaonea
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anajua mafanikio yake yataanzia nyumbani then kwingine, jamaa atafanya kila kitu ili CV yake izidi kupanda
     
  7. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaa ni huyu mzeee wa kiraracha????????????
     
Loading...