Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema na wanavunjo wanasimamia lipi katika mswada wa katiba mpya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Nov 15, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kumuelewa mh.Mrema wanasimamia lipi katika Mswada wa katiba
    mpya,Jambo ambalo limebeba utaifa wa tanzania ya sasa na ijayo jana nimemsikiliza mh. Mrema nkashindwa kumuelewa bwana huyu yuko upande upi au na yeye ni gamba na kama ni gamba je wananchi wa vunjo na wapo upande upi katika hili !!!!!!!!!!!!!


    Job seeker.
     
  2. h

    hajoma Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mrema ana njaa ni a kuhurumiwa, hana lolote ndio maana anasema asipobaki bungeni atasemea wapi? wanachama wake ni wengi sana hawazidi 10!
     
  3. M

    Majasho JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acha wivu mjomba, kila mbunge anaruhusiwa kutoa maoni yake bungeni, kama ya mrema ni mabaya kagombe ubunge wewe uwakilishe hoja yako. la sivyo tulia acha kutukana wapi..
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mwacheni mbunge wa wazazi wangu. Msimwandame.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Mrema analipa fadhila kwa kupewa ubunge na jk baada kutibiwa kisukari chake india!!!yeye na sheikh yahya mareehemu walipelekwa india kwa matibabu kwa pesa ya jk!!sasa lazima upige sana kelele urudishe fadhila!!!
     
Loading...