Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema na solar energy

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somi, Dec 4, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau munakumbuka kati ya mwaka 1997 na 2000 mh. Mrema alikuja na wafadhili wake kampuni ya kusupply solar energy ya marekani kwa lengo la kusambaza umeme nchi nzima kwa garama nafuu kabisa, waziri wa nishati kigoda akaleta vikwazo vikasababisha wale wafadhili wasimamishe kile walichokubaliana na mrema mradi ukafa. Kama ule mradi ungekuwepo kusingekuwepo kilio tunacholizwa sasahivi na tanesco, dowans na richmond. Hawa viongozi wetu wa serikali hawana nia ya kuondoa umasikini wa tanzania wanajali maslahi yao binafsi. Wito wangu kwa hawa viongozi acheni ubinafsi hizo ela sio zenu ni za wananchi. Kikwazo alichopata mrema ni kama alichopata dokta masau mtaalamu wa taasisi ya magonjwa ya moyo alianzisha huduma ya kutibu kwa garama nafuu magonjwa mbalimbali viongozi wa wizara ya afya walipoona ulaji wao unayeyuka wakamletea vikwazo kadhaa.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unapogusa maslai ya mafisadi lazima ile kwako
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ona sasa umeme wa mgao,gesi imepanda,mkaa hakuna kuni nazo ni bei mbaya kweli.sasa sijui jk anatupeleka wapi?ila mi nshashuka kwenye usafiri wake.ole wenu nyie wadanganyika.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    TUMKUMBUSHE lyatonga labda sasa inaweza ikafaa zaidi
     
Loading...