Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema na Cheyo waomba CHADEMA ifutwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Mar 4, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau jana mwenyekiti wa TLP Augustine Mrema na mwenyekiti wa UDP John Cheyo waliishambulia CHADEMA kwa maneno unayoweza kufananisha na matusi. Eti Mrema ameshauri CHADEMA ifutwe kwa sababu wanataka kuleta vita. Cheyo naye amesema CHADEMA wanataka kuleta mambo ya Libya na Misri.

    Hivi kweli hawa ni wapinzani? Na kwanini wote wazungumze lugha moja kwa wakati mmoja. Imetokea kwa bahati mbaya? Eti Mrema anadai CHADEMA hawana uchungu na taifa hili na wanatumiwa na mataifa ya nje...
     
  2. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hao ni wazee sana siyo watu wa kutupotezea muda wetu.

    Chadema mwendo mdundo...
     
  3. l

    lyimoc Senior Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana jipya wana 90mil za magari lazima wabwatuke
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wana haki ya kutoa maoni, japo ni kosa sana kutumia haki hiyo kwa kitu cha kitoto, hawa ni viongozi wa upinzani na inawauma sana kuona kwamba wananchi wanawadharau kutokana na kushindwa kabisa kui-challenge serikali.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Waache waifute ndipo watagundua kuwa watanzania wa leo sio mabwege tena. Wataikaribisha hali ya Libya mlangoni mwetu kwa spidi kubwa ya ajabu wakijaribu kufanya hivyo. Wanaweza kutuua kwa risasi za moto wafuasi wa CHADEMA wote lakini matokeo ya kufanya hivyo bado yatafanya wasifurahie maisha tena hasa ukizingatia muundo wa jamii za taifa letu ulivyo.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Umri mkuu ndo unawasumbua, hawawezi kufikiri tena. acha waendelee kuijenga cdm manake wanayoyasema kwa cdm cyo ya kweli!
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..nafikiri ufike wakati, watanzania wapenda maendeleo ya nchi hii wawatambue viongozi wa TLP, CUF, NCCR-Mageuzi nk kwamba wote wanaganga njaa!!! wanatoa matamko kutegemea na maelekezo ya kina makamba.
     
  8. markach

    markach Senior Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wacha waseme wakichoka watalala
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawajui shida tunazozipata mtaani kwa sababu wameshapewa mkate wao na ccm
     
  10. s

    smz JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheyo ndiyo m/kiti wa chama chake na ndiyo mbunge pekee wa chama chake. Hivyo hivyo kwa Lyatonga. Hawana cha kuongea. Mrema amesahau alipokuwa kwenye chati miaka ya 1995, aliweza kuzunguka nchi nzima.

    Ndugu yangu "mzee wa mapesa" wa wakati huo, ajitahidi kuimarisha chama angalau kipate kufika hata Kigoma, Tanga na hata Shinyanga mjini. Aachane na chadema.

    Alivyomtukana Tundu Lissu bungeni siku ile amesahau kwamba ule ni uchochezi. Huwezi kumwambia Mh Mbunge mwenzako eti :"Shut up"!! ndani ya Bunge, wananchi wa Bariadi hawajakutuma kutukana wenzako. Kwani alisema uongo kwamba chama chako kina mbunge mmoja.

    Cheyo na Mrema msiogope vivuli vyenu, fanyeni kazi mliyotumwa na wapiga kura wenu, kama CDM wanvyofanya. Halafu kama mtu huna hoja, kukaa kimya kunaleta maana.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Wazee wale tuwasamehe!wanaganga njaa!hii movement ya sasa tena wakisikia itakua tz nzima wana ccm wanakosa usingizi kabisa!kwa sasa inatafutwa njia ya kuzuia maandamano bahati nzuri maandamano ni ya wananchi kwa ajili ya kudai haki za msingi ktk nchi yetu!hayana vurugu bali roho zinawasuta hao watawala miaka 50 nchi haina muelekeo wa ajira,elimu,afya,miundombinu,kilimo,masoko ya mazao,huduma mbovu ktk sekta ya umma haswa ardhi,polisi,mahakama.hembu fikiri makinda eti anasema mitihani ya mchujo form 4 irudiwe hiyo ni akili au?wenye migodi watoe umeme 50mw wawape tanesco huku ni kutuona hatuna akili rais mpaka leo anawaza mitambo ya kukodi
     
  12. M

    Mchili JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    CCM wanatumia mbinu za kizamani sana kufikiri kuwa kuwanunua Cheyo na Mrema itatoa picha kuwa wapinzani wapo nao. Hawajui tumeshajua hao ni maajenti wao?

    Walifikiri wakichakachua kura na kuwa wengi bungeni watapata likizo ya kula shushu kwa miaka mitano ijayo. Sasa wanaona hakuna kulala wananchi wamepata wa kuwazungumzia na awareness inkua kubwa.
     
  13. M

    Mchili JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba maandamano yanayofuata yafanyike jimbo la Vunjo na Bariadi wapiga kura wa hao waganga njaa waelezwe makosa waliyo fanya kuwachagua wachovu namna hiyo kwenda kuwawakilisha.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Maskini Mrema.
    Juzijuzi hapa alisema hayo madai ya Chadema ya katiba mpya aliyaanzisha yeye, leo anakuja na tuhuma kwamba chadema wanataka kupingua nchi! Kasahau kwamba na yeye alishawahi kuhojiwa na polisi akiwa NCCR Mageuzi kwa madai kama ya chadema? Zama zake zimepita, akae kimya!
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    90milionea za cdm ni kuamsha watz
     
  17. Al Pacino

    Al Pacino New Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwapuuze mzee upara na huyo Lyatonga; Natapata tabu sana kumuelewa mzee upara akiongea kwani anavunja maneno sanaaaaaaaaaaa!!!!! Huyo lyatonga nadhani diabates zinamsumbua na moja ya indicators za ugonjwa huu ni kuongea pumba!!
     
  18. emmathy

    emmathy Senior Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kutafakari movement zinazofanywa nachadema namaneno yanayotamkwa na wapinzani wenzao pamoja na serikali,kuwa chadema niwachochez.
    Kwa upande wangu sikubaliani nao wanaosema hivyo ila kinachofanyika sasa ni wakati ndio unaongea, bahati mbaya hata chadema wakikaa kimya watu wataendelea kuandamana hata mioyoni mwao na ipo siku watatafuta njia mbadala.Siasa za fitna hazina nafasi ktk wakati tulionao zaidi yakusema ukweli(kijiko kiitwe kijiko) , kukifuta CHADEMA kwa sasa ni sawa nakuwaambia watu ingieni mitaani mana hakutakuwa na mtu wakuwazuia. Sina hakika kama viongozi wetu wa serikali na nccr,tlp,udp wanajua watu wanawaza nini juu yao au juu ya mustakabali wa maisha yao ya kesho, uhalisia watu wamekata tamaa zamani juu ya viongozi wao, nasema muda utatuambia wala si mbali.
     
  19. k

    kajembe JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mrema ni Mtu wa kale aliyepitwa na wakati,hiki ni kizazi kipya na ulimwengu wa Technohama ulimwengu unakimbia kwa kasi sana Mrema,wewe huwezi enzi zako zilipita na laana uliyopewa na Mwalimu Bado inakuandama! Ndiyo maana hata ulipojipendekeza kwa CCM Dodoma walikukejeli tu.
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mbona wenzao wakizeeka wanakuwa na busara?Hawa wanazeeka vibaya au CCM wameshachezea bongo zao.
     
Loading...