Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema na Cheyo ni Mawakala wa CCM-MBUNGE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mbunge wa chadema hapa amesema waziwaz kuwa mrema na cheyo si wapinzani bali ni mawakala wa CCM,kaaz kwelikweli
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Mheshimiwa CHIKU........anaambiwa ni ,vunjanji wa KANUNI,mama ana mambo huyu
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Safi sana...hivyo hivyo hakuna kufunika kombe,mpaka kieleweke...!
     
Loading...