Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema:michango ya makanisa na misikiti sababu ya kuongezeka posho za wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babad, Dec 12, 2011.

  1. babad

    babad Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja hapahapa JF nilionya juu ya viiongozi wa dini kualika hawa wanasiasa kwenye harambee za uchangiaji sasa leo asubuhi akihojiwa Channel 10 Mheshimiwa Mrema ameelezea umuhimu wa posho kupanda kwa kisingizio cha kutoa michango ya ujenzi ambapo anasema ameshachangia zaidi ya Millioni 7 kwa ajili ya ujenzi wa misikiti na makanisa aliyoyataja na bado anadaiwa.
    Kazi kwenu viongozi wetu wa dini kwani inaelekea mmekuwa mnawaalika makusudi kuwakamua
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ndo style mpya ya kunyonya walipa kodi!!
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni upotoshaji wa hali juu kuwaambia watz kwamba posho zimepanda ili kutoa kwa makanisani/misikitini na kwa wapiga kura. Mbunge si mfadhili wa Jimbo lake - na hawezi hilo. Kazi za mbunge zinajulikana kijimbo na kitaifa. Hilo la kuwa mfadhili wa Jimbo halipo.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hivi kuna wananchi waliamka asubuhi, wakaenda kwenye vituo vya kupigia kura na kumchagua? khaaaaaaaaa hao wananchi wajitazame loh...............
     
  5. P

    PreZ 2B EL Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!!!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    mrema is a ghost walking the earth,he died long ago,dead man tells no tale.
     
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Huyu mzee kweli ni mgonjwa. Kwani wananchi wa kawaida nani anawapa posho ili wachangie michango mbalimbali wanayochanga? Heri afe ili tufanye uchaguzi mdogo Vunjo. Ameniharibia mood!
     
  8. k

    kibajaj Senior Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi we unafikiri mrema ana akili timamu? kazeeka hadi utumbo yule .Waswahili wanasema ngombe hazeeki maini ila mrema kazeeka akili maini na ngozi!
     
Loading...