Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema & Lowassa: Your Comment

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Jul 19, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Simpatii picha Mh Mrema akiwa na Lowassa. Sijui walikuwa wanaongea nini, but viatu vya mrema, mh! sijui alitaka kumechisha?

    Mrema&Lowassa.jpg
     
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu na tai kaweka kabisa, tai na raba daah
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mrema: "nimesota sana mpaka kuingia tena mjengoni, nlikuwa na usongo wewe"
    Lowassa: "wacha bwana!"
     
  4. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kamechi aisee,

    - white kofia
    - white shirt
    - white shoes
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    in addition to-black koti-black suruali
     
  6. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huyu ni mzee wa kichaga kabsa,haya mambo nimezoea kuyaona kule uchagani huyu mzee analeta huku mjini,kweli kaniacha hoi na hizo raba zake.....
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aise lowasa hebu nipatie hapo milioni 10 bwana, unajua watu wanakusema wewe ni fisadi lakini wao ndo mafisadi, usikubali kung'ooka wewe bila kikwete unajua sisi moshi tutakucheka sana? halafu eti lowasa nasikia ile chenji ya radar inarudishwa si na sisi wapinzani mtugawie kidogo yahani hela yote mtamaliza CCM tu aise? tupeni na sisi ili tunyamaze hasa yule slaa aise.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Katoka ki-kiraracha kabisa.
     
  9. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mi nakwambia usitoo usitoke, komaa hapohapo chalii wangu, mwaka huu hakuna rangi wataacha ona aisee.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wagonjwa wa kisukari wanashauriwa kuvaaa raba from medical chember
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa. wanapa ushauri huo kutoka medical chamber au wanashauriwa wavae raba wakiwa wametoka medical chamber? Na inakuwa na msaada gani? Tuelimishane!
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wagonjwa wa kisukari wanashauriwa wavae viatu vipana na vilaini (kama sandals au raba) ili kulinda miguu yao isipate m'bano ambao unaweza sababisha michubuko..kwani hiyo inaweza pelekea kupata maambukizi ya bakteria (hasa gram -ve) na kupata vidonda sugu (ulcers) au hata condition inaitwa 'cellulitis', na mara kadhaa imepelekea wengi wao kupoteza viungo (kukatwa mguu, vidole) kwa sababu ya 'gangrene'.

    Pamoja na hilo, mheshimiwa amejitahidi kumatch'isha' na kupendeza...
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mrema kweli mangi.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapo nimejifunza kitu! Thanks a lot!
     
  15. I

    IWILL JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "aisee meku lowasa!!! hata mimi nilipata misukosuko saidi yako...kama unataka kuingia lichama...ingia lichadema, LAKINI MIMI SIKUFUNA KAMA ULIFOFUNA WEWE." Mrema. "rafiki....nimeenda kutubu Nijeria kwa yule mchungaji wa kondoo wa bwana,"Lowasa.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hivi mrema anaweza kuongea na mtu serious kweli?simwamini kabisa
     
  17. a

    ajabu Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi kwelikweli hapo
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaani ingawa ni suti ya kushona kwa maumba magomeni bado kuivalia viatu vya raba ni makosa
     
  19. n

    ngarauo Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suti na raba kazi kweli kweli
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,231
    Likes Received: 8,777
    Trophy Points: 280
    Nyie mnaombeza Mrema hamna kabisa sense of style, (besides kisukari) Mrema kawashinda ki sana tu:

    [​IMG]
     
Loading...