Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema kafanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Columbus, Mar 29, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama vile amegundua ufisadi mwingine mkubwa, kuna mwenye details tafadhali atujuze kuhusu huyu Mzee wa Kiraracha baada ya kupata kikombe cha babu.
     
  2. g

    g-pluc Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may be anangoja apate ful recovery mwachen thn 2pate nafac ya kumwona nin atakachofanya coz 2naona 2 mda unayoyoma hapa
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwani amepata clinical verification kwamba kapona kisukari?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hajafanya chochote cha ajabu... madudu katika serikali za mitaa ni makubwa kiasi kwamba hata kipofu anayaona. watu wameconcentrate na ufisadi kwenye serikali kuu wakati kuna watu wametamalaki kwenye serikali za mitaa na wanajilia nchi taratibu. kwa sababu wka muda mrefu watu hawa wamekuwa wakila bila kufuatiliwa na yeyote, wamefikia hatua wamejisahau kiasi kwamba sasa hawana hata kificho kwenye wizi wao. wala aihitaji uchawi wowote kugundua wizi wao na zali alokutana nalo Mrema. Akiwa makini na nafasi aliyonayo Bungeni atatoka tena kisiasa maana hatoshiwa na mabomu
     
Loading...