Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema, Chatanda, Kileo, Elissa na kamati za siasa zaamua kuivurga CCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Sep 14, 2012.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile kinachoendelea chini ya pazia jijini arusha katibu wa mkoa ameamua kuanza sasa kusafisha njia na kulipa kisasi,hasaa baada ya kushindwa ubunge ameamua kuanza kuandaa njia ili arudi haya yamefanyika
    Felix mrema na chatanda wanataka kumrejesha kileo aliekua mwenyekiti wa wilaya ambae nyuma ya mgongo wake kuna tuhuma nyingi za ubadhilifu ikiwemo kushindwa udiwani kwa mwaka 2010,habari zilizopo mrema na ellisa wanatumia pesa kuhakikisha majina ya wagombea yanakatwa ili yasifike NEC likiwemo la mtu mmoja alijulikana kama mussa mukunga na hadi sasa hawana majibu.
    Arusha imeingiliwa na watu wansema kua ni mrema na chatanda kipindi kilichopita chatanda alikula pesa za hao wote na ccm haina trna chake na wanachama wametishia kua kama yakirudiwa wote wataondoka na kujiunga na cuf au cdm kwani hawana kimbilio tena
    katika hatua ingine mrema anawatafuta wajumbe wa kamati ya siasa na kuirubuni na je makundi hayo yatakwisha lini
    wako vijana na watu wenye hekima zao na hapana shaka kua yasipofuatwa hayo yataigharimu ccm na hawataweza tena
    wao wanachotaka ni kua watu wote waliokaa kwanye madaraka na wenye makundi na wenye kukigawa chama kwani chatanda anataka kuwapitisha wadhaifu ili akina kileo wapite
    mwingine kwney nafasi ya uenyekiti mkoa aliefahamikika kwa jina moja khamisi ameonekana mwenye kujitoa kwa moyo na kutaka kurudihs aheshima ya chama jijini arusha ila je atayaweza makundi haijajulikana ana kundi au la na kimtazamo anasema hana makundi dulu za siasa zinaonekana kua wako wenye hati miliki japo taarifa zimemfikia mlezi wa ccm arusha mzee wassira na don king pamoja na mwenyekiti wote waiokoe arusha vinginevyo itabaki kua hadithi
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ......an expected failure....,
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Watajijua wenyewe na chama na hizo zote ni raana walizomfanyia Mh Godbless Lema
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watoane roho kabisa...
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM hata pakiwa panateketea na moto, huwa wanatoka hadharani na kusema ni shwari. Huyo Chatanda walifikiri amefanikiwa kuvuruga umeya, sasa wanashindwa kummeza ama kumtema.
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ya ngoswe namwachia ngoswe! Kweli CCM ni kinyaa tupu!
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa na uwezo ningekoroga zaidi watoane roho. RIP CCM
     
  8. g

    gagonza JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mpaka wanajipanga kwa ubunge kwani wameshajua rufaa itaamuliaje?
     
  9. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    huo ni umbea mnaojaribu kuutengeneza ili ufanane na ukweli na hizo ni dalili za mfa maji -
     
  10. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    muogopeni mungu ! acheni mchezo wa kuigiza. Mfa maji haachi kutapatapa,mtaandika sana, lakini mwenye macho haambiwi tazama,kama siasa zimewashinda nendeni shambani mkalime.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Let us be frank! Hivi kuna wanachama wa ccm Arusha!? Sijui!
     
  12. saronga

    saronga JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana wana matokeo ya rufaa, kwani si unajua hata matokeo ya kesi ya ubunge walikuwa nayo mapema kuliko hata jaji mwenyewe. Magamba sasa hivi wameelemewa wanajaribu kila mbinu chafu waipate Arusha,lakini hawataiweza. Sasa hivi hata S/wanga na Igunga wayasahahu kabisa. Tutachukua jimbo moja baada ya jingine hadi ifikapo 2014 wakati wa bunge la katiba wajute kwanini walipitisha sheria mbovumbovu na kandamizi
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    hapo siingilii kabisa kwani ni sawa na kuingilia ugomvi wa wanandoa siku wakipatana inakuwa aibu, CCM gombaneni wenyewe hata mkiuwana mimi na wengineo kama mimi hatuhusiki kabisaaa.
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Join Date : 12th November 2010
    Posts : 8
    Rep Power : 397
    Likes Received0
    Likes Given0



    Tangu 2010 huna like hata moja? kweli ndugu point hauna
     
  15. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Haya sasa wengine wanajinoma kwenye ile thread ya ufisadi moshi na mmeupandikiza ni ufisadi wa chadema. Huku arachuga napo CCM kunawaka moto. Ngoja tusubirie hukumu ya lema kwanza nitarudi kuchangia kiundani zaidi.






    Sisi sote ni ndugu tatizo ni ccm
     
  16. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chatanda + Mrema = failure
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Poleni jamani CCM ni bora mngefanya kitu ingine huko kutaka kurejesha heshima na haswa jimbo ni sawa na kuota umeokota gunia 100 za noti za elfu kumi kumi. Endeleeni kuota na kukipambazuka ndo mtaujua ukweli.
     
  18. tokyo1sofala

    tokyo1sofala Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    The more you read and observe about this Politics thing, you got to admit that each party is worse than the other.The one that”s out always looks the best.
    :flypig:KIDUMU CCM:flypig:
     
  19. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tabia haichagui wa kumfanyia, Nyerere alisema Wazanzibar wakiwabagua Wa-bara basi iko siku watabaguana wa-unguja na wa-pemba. CCM wana michezo michafu na haina maana watawafanyia upinzani peke yake, ni lazima watafanyiana wenyewe kwa wenyewe pia.
     
  20. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,256
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    mambo yaleyale kila k2 kile kile..ccm na watu wake ni dhaifu
     
Loading...