Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema awaponda CHADEMA live Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Jun 24, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mhe Mrema yuko live bungeni anaponda maandamano
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pls tujuze zaidi
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mrema ni chizi.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama maandamano anapondaje cdm mbona cuf na vyuo wanaandamana pia! but mrema ni BANGE zinamsumbua!
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du huyu mzee amechanganyikiwa kabisa
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ana refer gazeti la mwananchi yaliyotokea Misri, libya na madagascar
     
  7. R

    Red one Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya siunaona anasema nayeye anastahili kulipwa posho yake kwakuwa alikuwa Naibu waziri? Alikuwa anatafuta huruma ya ccm ili imlipe, ila kiukweli Mrema nimganga njaa
     
  8. F

    Frank lwakatare Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka mafao kama naibu waziri mkuu mstaafu,jamaa kachizika
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anasema suala la amani ni la wote kama hatuitaki serikali tusubiri uchaguzi sio maandamano
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mrema has entered history books before his death. It is very sad because he looks and acts like a dead man
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    huyu ameshaeleza kwa nini anaitetea serikali. Amesema anaomba apewe mafao yake ya unaibu waziri mkuu hata asilimia 20 tu. Pia amesisitiza ili aendelee kutetea serikali apewe huo mshiko wake na hapa inaonyesha wazi kuwa Mrema ni njaa zimesababisha anakuwa kama chizi na kuamua kulamba viatu vya CC-Magamba
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    who cares

    a weird moron
     
  13. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ili aendelee kutangaza amani na kupiga vita maandamano anaombwa alipwe mafao ya unaibu waziri hata 20% tu.
     
  14. F

    Frank lwakatare Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaunga mkono hoja.
     
  15. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni mbunge wa kuteuliwa au kuchaguliwa? Mi naona analeta ucheshi tu bungeni anamdai Pinda wam'treat' kama naibu waziri mkuu mstaafu japo kwa 20% badala ya 80% ili aweze kutetea 'nji' hii hapa alisita kidogo nadhani alitaka aseme ili aweze kutetea CCM, Kaunga mkono hoja.
     
  16. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mimi naamini Mrema anapaswa kupumzika nyumbani aachane na ulingo wa siasa, maana kila wakati akipata nafasi hueleza kuwa aliwahi kuwa naibu waziri mkuu, haitusaidii tena Watz............. Kwa sasa hawezi tena siasa za mkikimkiki........... hayo waachie chadema...........
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hicho cheo cha naibu waziri mkuu hata kwenye katiba hakipo
     
  18. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mrema si anatoka TLP? wanajuana hawo CDM na TLP wote si wameolewa na CCM Arusha
     
  20. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbe ni yule popo,hana mpya kama wanaomsapoti
     
Loading...