Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema akagombee Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 11, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 11, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    Kama habari za kutoswa kwa wana CCM kule Arusha zina ukweli, nadhani umefika wakati kwa Mrema kurudi Bungeni kwa kwenda kugombea kiti cha wajanja hao na liwe pigo la kwanza kwa CCM. Kile kiti kingine kinaweza kugombewa na mwanaharakati mwingine kama Tundu Lissu hivi. Huo ndiyo uzuri wa nchi yetu... Na bila ya shaka ataweka rekodi ya kuwa kiongozi aliyewahi kuwa Mbunge wa majimbo matatu tofauti katika mikoa mitatu tofauti!!!
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe Unapenda rekodi au uwakilishi wa Arusha Bungeni?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 11, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    rekodi haina ubaya - watu wanajaribu kuziweka kila siku.. ila kubwa ni hilo la Uwakilishi. Ninaamini viti vyote viwili vikiwekwa wagombewa wazuri Wapinzani watashinda, na watu kama Mrema tunammiss Bungeni...
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 63,066
    Likes Received: 12,356
    Trophy Points: 280
    ...kwa nini usiende ukagombee wewe...?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 12, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    Mimi? sina cha kugombea kule.. macho yangu yako kwingine kabisa...
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mrema ni fisadi vilevile...
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Data mzee!!!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Alishakuwa ktk CCM.. then ni fisadi tu
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 47,597
    Likes Received: 6,276
    Trophy Points: 280
    Mtafute umwambie hivyo. Mrema, Slaa na Zitto watarudisha uhai katika bunge lilikosa imani kwa Watanzania walio wengi. Kuna uwezekano CCM ikapoteza viti vyote viwili...Oh! well kama hawakuiba kura.
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 5,873
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    ..kweli Mrema akisimama ubunge hata $$$ nitampatia kusaidia kampeni yake,jamani tunahitaji wapinzani kule bungeni la sivyo itakuwa kelele tuu na mwendo wa ufisadi..mwanakijiji najua unaweza kumpata Mrema mkaongea naye na umshauri afanye hivyo na umwambie Koba atakuchangia dola mia tatu(serious) za kampeni kama akigombea
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kabla ya MKJJ kumtafuta Mrema, hana budi kutafuta hotuba za Mrema kabla ya kwenda NCCR- Mageuzi, Then hapo ndio mtajua kuwa Mrema ni FISADI vilevile...
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si dhani kama uko serious KIunango?

    Ninacho jua alipo ona hawezi kuvumilia huo ufisadi ndani ya CCM aliamua kule Dodoma ndani ya Bunge Chimwaga enzi zile namnukuu..
    ''NITASEMA KWELI MUNGU NISAIDIE''.. Mrema aliamua kusema kweli na wakamtema.. ama nasahau mkuu??

    Ndo maana pamoja na kuishiwa kwakwe lakini huo ujasiri wake alio uonyesha siku ile alipo simama kusema kweli na kujitenga na Mafisadi wa CCM, unamtumainisha mtu yeyote kwamba ni mwakilishi mzuri ambaye yuko tayali kuachia ulaji wake kwa kutetea maslahi ya wanyonge.. in short is another Zitto of those days!!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Rwabugiri
    Ni Mrema huyohuyo aliwataka Wazenj kutokimbilia kwenye vyama vya Upinzani, akitishia kutokea kwa vita, yeye akasema iwapo itatokea vita TZ yeye na Mohd Raza watapanda ndege na kwenda nje ya nchi. Hotuba hii aliitoa alipokuwa akifungua Polisi Post ya Majestic Cinema huko Zenj...

    Iwapo aliweza kumkumbatia Mohd Raza, basi yeye ni FISADI tu.. . Huko Dodoma alikuwa ni Mfa Maji...
     
  14. L

    Lawson Member

    #14
    Oct 12, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe kila aliyepitia CCM ni fisadi? hata mimi niliyempa JK kura ni fisadi? Mrema siyo fisadi bwana mbona alikuwa kinara wa kuwaumbua vigogo wa ccm enzi zake? bado akaondoka na kuacha ulaji ndani ya chama tawala?
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndio Maana yake... Iwapo Rais kaitwa FISADI unategemea nini?
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Oct 12, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    oversimplification of arguments of the first class not worth of responding..!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,213
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...mzee nadhani mara byingine pitia hoja mara mbilimbili kabla ya kuzijibu kwani labda wengine wanataka kujaza thread kwa maswali yasiyo na umakini. lakini umemjibu vyema ila not all challenges must be accepted. just advice

    Naamini Mrema akienda atapata na inabidi vyama vingi waanze kuandaa safu za ushindi. Nampongeza muungwana kwa kuwatosa hao wadau wake ili hatimaye wapinzani waingie bungeni...
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Oct 12, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,528
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Kwani Kuna Viti Viwili Vya Ubunge Vimetenguliwa Na Mahakama ..if So ...ni Arusha Na Wapi!???

    Ikitokea Nafasi Yoyote Wazi Wapinzani Watumie Kujiimarisha....
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Oct 12, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    Phillemon, huhitaji kutenguliwa na mahakama kuwa na viti wazi.. Kwa vile Katiba yetu inasema huwezi kuwa Mbunge hadi uwe na chama cha kisiasa, sasa chama chako kikikuvua uanachama unapoteza Ubunge papo hapo. Na kwa vile haturuhusu wagombea huru wale waliovuliwa uanachama (ingawa hawajavuliwa uwakilishi) hawawezi kuendelea kuwa Wabunge. It is one of those stupid laws ambazo mwalimu aliita ni za Kipumbavu!
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Oct 12, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,528
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    kisiasa jimbo pekeee ambalo linaweza kuchukuliwa na yeyote ni arusha mjini...lakini kule kwa lekule laizer na monduli kama si masai kaka hawakuelewi....kule monduli kwenyewe wazee wanampigaga lowassa vijembe chini chini kwa kuwa familia yao ilihamia pale ..na lowassa ana asili ya arumeru...kuna wakati wazee walimuita joseph sokoine aje wampe ubunge ...lowassa akamzuia kistaarabu kwa kuongea na rafiki yake kikwete akiwa pale foregn ampeleke nafasi ya washington haraka sana ...wazee wakapoa...ila ujue ile nafasi ya ubunge monduli lowassa anamshikia tu ..joseph nafikiri mwaka 2015 anaweza akamwachia....hata hivyo joseee anamuheshimu sana lowassa kama kaka na kama msaidizi[Personal assistant] wa zamani wa baba yake..

    kuhusu pale arumeru kwa mla na mtoa rushwa mashuhuri na aliyeiuwa NATIONAL MILLING..na ambaye wakati wa uchaguzi aliendeshwa puta sana na yule mgombea wa CHADEMA aliyepataga ajali...pia wanapendelea uzawa..kama ilivyo kawaida ya majimbo ya vijijini si rahisi kumpa mrema ..unless kama ile influence ya mrema kuwatatulia ule mgogooro mkubwa wa KANISA LA KKKT MERU kujitenga na KKKT kaskazini...kule wanamfahamu sana kwa kazi ile....ila evaluation ya haraka haraka siasa za arusha ni ngumu sana kwa asiye na mizizi ..ukiondoa ARUSHA MJINI....
     
Loading...