Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema aitolea uvivu CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 5, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau,

    Mwenyekiti wa TLP Augustine Mrema ameyalaani vikali maandamano ya Chadema yanayoanza kesho nyanda za juu kusini. Mrema anadai kwamba CHADEMA wanaandamana kudai mambo ambayo tayari serikali inayafanyia kazi..ametoa mfano wa katiba mpya.

    Mrema ameenda mbali zaidi na kusema kwamba CHADEMA wanataka kuvuruga amani na kuleta uchochezi ili nchi isitawalike. Amewasihi polisi wawazuie CHADEMA na kuvuruga mikutano na maandamano yao.

    Mrema anajidai kusema kwamba eti yeye ndiye mwenye uchungu na nchi hii na ndio maana anakamata viongozi wa halmashauri wanaoendekeza vitendo vya ufisadi.

    Hakika kila mtu aliyemsikia Mrema amejiuliza mara mbilimbili yeye ni nani hata aisemee serikali????
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mrema - The Fallen Hero! - RIP!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kweli ana uchungu na nchi hii.....
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u hv spoken ma mind.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kama anao uwezo wa kukamata, basi namshauri aende kuwakamata viongozi wa chadema watakao kuwa wanaongoza maandamano huko nyanda za juu kusini.
     
  6. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hayo kuongelewa na Mrema ni mambo ya kawaida, huyu kesha rudi ccm siku nyingi na sio mpaka atangaze, mienendo yake ilionekena ha ta kabla ya uchanguzi uliopita na yuko chini ya ccm, TLP ni kivuli tu cha kumfichia aibu.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msimpinge, muache Mrema apumzike.

    Mwenye akili iliyo na afya hawezi kuwa na mgombea wa chama chake akampigia kampeni mtu wa cha chama kingne ili amuangushe aliyemsimamishe yeye,aya mambo yako ktk nchi ya kusadikika ya Mfalme ****!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Njaa bora ibaki mfukoni na tumboni.......ikiingia kwenye ubongo haya ndio madhara yake:A S 114:
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    babu mrema anaenda kuwakamata wananchi wilayani wanaopunguza bajeti ili waweze kupata mkate wa kila siku,akibaki kuchekelea mafisadi wanaoitafuna nchi,anafika hatua anamuomba mchakachuaji amteue awe waziri. Mrema is good for nothing to liberate the poor!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nafikiri kinachomsumbua ni njaa,halafu yule mzee mnafiki sana kama yeye alishindwa anataka wengine wasijaribu?
     
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Naona historia yajirudia kwani mwaka 1991 alijaribu kuyazuia mageuzi kwa kulitumia jeshi la polisi (FFU) lakini hakufanikiwa. Wakati huo alikuwa Waziri wa Mambo ya Ndani katika serikali ya Mwinyi na alipoona mambo hayaendi alidandia gari la wanamageuzi. Leo, miaka ishirini baadaye, akiwa kachoka anaanza tena kuchangamkia makombo ya Kikwete kwa kuikandia Chadema - mambo yale yaleee ! Poor Mrema !
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umemaliza kila kitu hapa mkuu.
    RIP Mrema......
     
  13. m

    mkulimamwema Senior Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima ya mwanaume ipo kwenye matumizi ya vichwa vyake viwili kimoja hupumzika uzee ukimtawala na cha pili huendelea kulinda heshima sasa huyu mzee vyote vimeharibika
     
  14. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Unajua Mrema amezeeka hadi akili......angejua angetulia tu na Posho za Ubunge maana Nyumbani kwake palikuwa pamechakaa sana angalau siku hizi panang'ara kidogo!
     
  15. J

    Joblube JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa ya habari ya leo nimesikia kuwa Mhe Mrema a.k.a Mzee wa Kiraracha akiwashauri Watanzania wasishiriki maandamano eti hayana faida wala hayatawaletea wananchi maendeleo.

    Haki ya kuandamana ipo ndani ya katiba hivi walioiweka haki hiyo anaona wao ni wajinga, pili hii nikuwafanya watanzania kuwa hawana uwezo wa kufikiri kuwa kipi pumba na kipi mchele. Hawa jamaa MREMA+CHEYO na MBATIA kazi yao badala ya kufikiri kujenga vyama vyao wao wanafikiri kupambana kuibomoa CHADEMA kwa kuamua kuwa mavuvuzela ya CCM.

    Mbaya zaidi ze la kiraracha ni mbunge wangu kule kijijini ila sikumchagua na wala sitakaaa kufikiri kuchagua mjinga kama huyu nasikia hata aibu kusema huyu ni mbunge wangu.
     
  16. M

    Mbwazoba Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Said.......................
     
  17. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajf, mrema anafahamika toka enzi zile. Kapoteza mvuto wa kisiasa na kisura. Ni wakala makini wa magamba, kama walivyo baadhi ya wachungaji, mashehe na mapadri.
    THESE PEOPLE INSIST ON PEACE BUT NEGLECTING HUMAN RIGHTS, this happen as their party ccm is being rejected in most areas.
     
  18. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mrema analipa fadhira kwa lile lii-mprest alilopewa na JK kwenda India kutibiwa.Ana special assignment toka kwa JK YA KUHAKIKISHA ANAKISAIDIA CHAMA CHAMA MAGAMBA kwani kimemaliza mvuto kwa wenye nchi
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ccm chama kubwa imekula sana kwangu-MREMA
    Mrema anajua anachofanya , siku hizi wan-ccm B
    nila kuipinga chadema wanakutema, hii ni mbinu ya kisayasi


     
  20. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mrema alimpa nani kadi yake ya CCM alipoenda NCCR? Ukijibu hilo swali hutashangaa kauli yake?
     
Loading...