Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema aapa kuivuruga Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Oct 4, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    BAADA ya kulia na propaganda chafu za Chadema, mgombea ubunge katika Jimbo la Vunjo kwa tiketi ya TLP, Augustino Mrema, amesema anapanga kujibu mapigo kwa kuhamishia nguvu zake katika majimbo matatu ambako Chadema wana matumaini ya ushindi.

    Amesisitiza kwamba, haendi kwa bahati mbaya, bali kuwavurugia kama chama hicho kinavyomtibulia mipango yake ya kuingia bungeni, baada ya Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 31.

    Mrema alisema hayo jana kwenye Viwanja vya Majengo Sokoni, mjini hapa, wakati akimnadi mgombea ubunge wa TLP Moshi Mjini, Godfrey Malisa.

    Alisema kutokana na kufanyiwa siasa chafu na Chadema, sasa chama chake kitahakikisha kinaelekeza nguvu Hai (Freeman Mbowe), Moshi Mjini (Philemon Ndesamburo) na Vunjo (John Mrema).

    Mrema alisema madhumuni ya kuelekeza nguvu katika majimbo hayo, ni kutokana na alichokiita upinzani wa kinafiki unaofanywa na Chadema, ambapo alisema kauli ya Chadema kuwa Mrema atakwenda kufia bungeni, ni matusi huku akisisitiza kwamba hakuna mtu asiyekufa na kutaka aachwe akafie huko.

    Aliwaonya mgombea urais wa Chadema, Dk. Willibrod Slaa, Mwenyekiti Mbowe na Ndesamburo kutokanyaga jimbo la Vunjo.

    Alisema wakikaidi, waende kistaarabu, lakini wakiendelea kumchezea rafu za kisiasa, atahakikisha kati yao hakuna anayeshinda katika uchaguzi mkuu, kwani atafanya kampeni za nguvu kuhakikisha anagawa kura za Hai na Moshi Mjini.

    “Kama wao wanadai kuwa mimi ni mzee eti niwaachie vijana, sasa mimi niulize kati ya Kikwete na Dk. Slaa, nani mzee?... inatakiwa Slaa amwachie Kikwete uongozi, kama Slaa anataka kwenda Ikulu atafia huko nami nifie bungeni, mbona kuna wabunge wanafia humo?

    “Kama Chadema inavyogawa kura zangu Vunjo, vivyohivyo nami nitahakikisha Mbowe, Mrema na Ndesamburo, hawanusi Bunge … nitafanya kampeni kubwa katika majimbo yao, kuhakikisha TLP inakuwa na wapiga kura wengi, ili kuzuia ushindi wanaotarajia Chadema, nitahakikisha hadi kinaeleweka,” alisema Mrema.

    Alisema anashangazwa na upinzani uliopo sasa miongoni mwa vyama vya upinzani, kwani havijalenga kuchukua madaraka ya nchi, bali kushambuliana, jambo linalozidi kuvidhoofisha na kuiacha CCM ikitamba.

    Malisa, alisema kwa miaka 10 sasa Chadema imeongoza jimbo hilo, lakini hakuna mabadiliko yoyote yaliyopatikana zaidi ya wananchi kubaki mashabiki wa chama hicho.

    Alisema tatizo la wananchi wa Moshi ni kudanganywa na gari la kubebea wagojwa la Hospitali ya Mkoa, Mawenzi, ambalo lilitolewa na Ndesamburo, ambalo kwa sasa alidai ni bovu na halijafanyiwa matengenezo.

    Pia aliwataka wananchi wa jimbo hilo kumchagua, akisema akipewa ridhaa atahakikisha viwanda vilivyoshindikana kufufuliwa na Chadema vinafufuliwa, ili kutoa ajira kwa wakazi wa Moshi.

    Source: Habari Leo
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako safari_ni_Safari,

    Mkuu wangu wapinzani kwa ujinga wao wataendelea kuparurani na kuiacha CCM ishinde.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeee heeee heeee!... Kampeni katika mkondo mpya sasa!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu kachanganyikiwa
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Nani kasema A. L.Mrema ni mpizani? Huyu ni vuvuzela la mgonjwa mwenzake JK. WAFU WANAKOKOTANA
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Kwani Mrema ni mpinzani??? Huyu ndiye alikwenda mpaka kwenye mkutano wa CCM kumpigia debe JK kuwaomba wamwachie jimbo la Vunjo. Nashangaa analilia nini sasa. Au ndiyo maji yameshazidi unga huko na kihsa jua kuwa mjengoni harudi tena.....!!!
     
  7. A

    Anna Gilbert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama anataka kurudi ccm si arudi tu kelele nyingi za nn, tushamchoka
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mrema kwani nae ni mpinzani ?
    mrema anaumwa, CHADEMA walilisema hili tangu mwanzo, huyu hayuko TIMAMU kiakili, anawayawaya, anatafuta wakufa nae kisiasa.
    CHADEMA ilimkataa Mrema akiwa Hot MWAKA 1995 baada ya kutoka ccm, walimwambia akitaka kujiunga na chama hiki awe mwanachama wa kawaida.
    CHADEMA haijengi kwenye mchanga, kisa kufanya mashirikiano hewa na wanasiasa uchwara wa aina ya Mrema, inajengwa juu ya mwamba ulio Imara, ikiwa haitegemei umaarufu wa mtu mmoja, ama uwepo wa mtu fulani chamani.
    Mrema alishindwa kuisambaratisha CHADEMA akiwa maarufu, akiwa na akili Timamu, na nguvu za kufikiri atawezaje leo iwapo uwezo wake wakuyaona mambo hauna tofauti na mtoto wa miaka 4.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mrema chizi
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!! Siasa za Lyatonga zinanikumbusa zamani nikiwa mtoto nisipokuta chakula nyumbani nilikuwa naitandika kabati mateke kana kwamba ndio imekataa kupika. Chakula enzi hizo kilikuwa kinahifadhiwa kwenye kabati. Ha haaaa uhu! Mrema bana. Pambana huko kwako vunjo acha kulia lia, hakuna wa kukusaidia kwenye hayo madai ya kitoto.
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mrema ananjaa anatafuta ulaji kwa kila namna kachoka kiafya, kiakili, kifikra hadi kiuchumi. Mfamaji haishi kutapatapa...tumuache tu aweweseke.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Na yeye ana PhD (Permanent head Damage)
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Pole augustino, usomi alama za nyakatiiiiiii??? Too late its all over,
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ''Aisee mangi nichangie mafta babaangu....si una sile sa Rich...''

    [​IMG]
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sasa kama ata tiba yake iligharimiwa na JK unategemea nini?
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee, wala huwezi kutia neno kwake. Ana wazimu na yuko desperate kuingia bungeni akalale vizuri.

    Hatuchagu wagonjwa sisi, naamini hata Vunjo wanaamini hivyo. Mwache alie lie tu...:biggrin1:
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Mrema ni usalama wa taifa in action kuwavuruga wapinzani. Hiyo ndo kazi aliyotumwa na CCM akafanye huko upinzani.
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    muangalia upande mmoja tu, jee waliomfanyia chadema ni sawa?

    au wao kufanya siasa maji taka ni sawa?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Au ana ota hizi nyakati....siku hizi hazipati tena

    [​IMG]
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mrema suti na Raba mtoni wapi na wapi??? baaangu. Inabidi wajanja wafuatilie Muhimbili psychiatric department huenda mzee mzima analo file la kale kagonjwa na dose anapata kama kawa.Chunguza Utabaini mjomba
     
Loading...