Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrejesho wa laptop yangu hp pavilion dv9000

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by drphone, Mar 1, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu baada ya kukomaa kwa mda nimefanikiwa kuiponya dv9000 lile tatizo la kuwaka blue light now ipo safi inafanya kazi kama kawa nimeona nirejeshe feedback kama nilivyoahidi hapa jamvini
     
  2. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well, congrats!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu
    ucsahau kuna kitufe cha thanks kushoto kwako mkuu
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu..
    Ila ujatuambia uligundua tatizo ni kitu gani na ulitumia njia ipi kulitatua hilo tatizo...

    Hii itatusaidia na sisi tulio kushauri na kujua tatizo lilipokuwa.
     
Loading...