Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrejesho wa dhambi na mema

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 14, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama leo hii utapewa nafasi ya upendeleo ya kupendekeza mambao ambayo unaona yawe dhambi au mema, ni mambo gani ambayo kwa sasa unayaona kama ni dhambi ambayo ungependekeza yaruhusiwe (kutenda/kusemwa) au ni mambo gani ambayo kwa sasa yameruhusiwa ungependekeza yawe dhambi? be serious
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh teh teh teh mambo ya serious unayaleta kwenye jukwaa la utani, ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna ki2 utani duniani kaka kwani zamani mtu mwenye akili timamu kuokota makopo ilionekana ni kama utani kwani ilizoeleka kuwa hiyo ni kazi ya vichaa, lakini leo mitaani watu kibao tu wanaokota makopo ya chupa za maji
    Pili kuendesha bajaji kwa mtu asekuwa na kilema chochote mwilini mwake ilionekana kuwa ni utani, lakini leo bajaji ni kila kona hadi vilema hawana chao tena

    Mifano ni mingi sana kaka ila japo hiyo miwili ikutoshe. Mimi najua fika hakuna utani duniani bali kuna lack of seriousness, dat y nkataka muwe serious
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Amri ilitoka kwa Muumba wetu...mapenzi yetu hayapaswi kupendekeza kilichoamriwa bali ni utekelezaji tu!
     
Loading...